before .... นอนอยู่ตรงนี้มา 7 ปี ~~~~~ after ..... ยังไม่มี แต่จะให้เร็วที่สุด

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ^_^BoY^_^, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    หลังจากรับใช้เราอย่างซื่อสัตย์มานาน ..........
    ก็มีเหตุให้ต้องเลิกรากันไป ปล่อยให้จอดพักผ่อน จนคิดว่าจะไม่มีโอกาสออกมาวิ่งอีกเเล้ว
    จนมาอ่านบอร์ดนี้ หลายคน วัยมะต่างกันเลย เค้าก็ยังได้อยู่นี่
    ตอนนี้ ... รู้ว่าความรู้สึกตรงนั้นมันอยู่ในสายเลือด มะเคยได้หายไปไหนเลย ......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ตุลาคม 2008
  2. ^_^BoY^_^

124
    5
    0
    ช่วงสุดท้าย มีโอกาสเอาเครื่องไปทำไกลถึงปากน้ำ .................. กับช่างซึ่งผมคิดว่าดีที่สุดตั้งเเต่ผมเคยเจอ
    เสียดาย แกอายุสั้นไปหน่อย .... เสียใจเเละเสียดายมาก ถึงเเม้ส่วนตัวจะไม่รู้จักสนิทสนมใดๆ ก็ตาม
    แต่แกก็ทำให้ผมเกิดได้ ในที่ๆ ผมอยู่ ........
    ป.ล. เปิดผ้ามา แทบร้องให้ ~~~~~~ คิดถึงนะ

อีกมะนาน จะกลับมาเริงร่าอีกครั้ง ....... ให้ได้
    7 ปี ... แกนอนมานานเกินไปเเระ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กุมภาพันธ์ 2008
  3. การันตี

up...ไปใจเดียวกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กุมภาพันธ์ 2008
  4. ^_^BoY^_^

124
    5
    0
    มีแอลอีกคันคับ มะได้ถ่ายรูปมา คันนั้นวิ่งได้ จอดมา 7 ปีเหมือนกัน ........... กำลังเจาะโครงอยู่
    คุณตั้มล่ะคับ ขายผมป่าวแอลอ่ะ ???? อิอิ ......... หาไรก็ยังไม่ได้เลยค้าบบบบ
    อะไหล่ถอดๆ ไว้ก็หายหมด ........ อย่างที่บอกอ่ะคับ สมัยนี้เค้าไปไกลกว่าเเระ แต่อาศัยว่าใจมันสู้ :D :D

สมัยมีช่าง ----- ไม่มีเงิน
    พอตอนมีเงิน ---- ไม่มีช่าง

5. การันตี

เอาไปดูก่อน

6. ^_^BoY^_^

124
    5
    0
    สวยครับผม อิอิ +++++ :D :D :D :D :D :D :D

7. nutspeed

nutspeed New Member Member

45
    0
    0
    ประเทศไทยของจริงครับผม

8. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ปลุกมาไวๆนะครับ เพื่อนผมก็ทำกันหลายคันและ ก่อนมาเอามาทำ ก็ สภาพแบบในรูปเลย อิอิ

เสียดาย ของผม อยู่ ส.น จอดมา3ปี แม่ผมดันทิ้งเล่มไปแล้ว เลยไม่มีสำเนาไปเอาออก แย่จัง

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สู้ๆครับ

10. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    7 ปีที่แล้วนี่ เป็น - เด็กแว้น - เหรอจ๊ะ

11. ^_^BoY^_^

124
    5
    0
    อ่ะจ้าาา สมัยหนุ่มๆ .......
    ่ยังมีสมัยเด็กๆ แก็งค์ bmx อีก อิอิ .......เเต่อันนั้นปล่อยมันนอนตายไปเหอะ มะปลุกเเระล่ะ มะมีเเรงปั่น

12. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    ตอนนี้ผมก็กำลังปลุกวีอาร์อยู่ สองจังหวะจะกลับมาถ้าราคาออโต แพงเท่ากับดาวส์รถยนต์ได้คันนึง

***แต่ผมจำได้ว่าสมัยผมเค้าเรียกเด็กเรซกันไม่ใช่นิ แล้วเค้าก็เรียกว่าออกเรซนิ ไม่ใช่แวนส์นิ****

13. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    แบ่ง LS มาให้ผมช่วยปลุกบ้างใด้มั้ยครับอยากใด้มากๆ

14. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .......ตำนาน..2..จังหวะ..ท่าจะกลับ..มาจริงๆ...ยุคมืด..นั้นแค่.คิดถึง...ก็โคตรมันส์แล้ว..นอนไปกับเบาะ..ลมพัด

..เกือบหลับ....วัยเดียวกันแน่ๆเลย....ขาย.KR..ไปแล้วด้วย....น่าเสียดาย..ไม่รู้ว่าจะมีวันที่ ..2 ..จังหวะ..ฟื้น...

.........................................ขอให้แรงๆ..ทุกๆคันคับ..................

15. bbgun

220
    4
    0

ผมขอแบ่งมาช่วยปลุกใด้มั้ยครับผมอยากใด้คันนี้ครับ คุณตั้มซัง ถ้าใด้มาขอเปลี่ยนล้อกับสีใด้มั้ยครับที่ตั้งใจคือ did 1.2 หน้าหลัง เปลืกตัวนี้แต่สีที่ตั้งใจคือ ขาวน้ำเงินเขียวของตัวเก่าครับ ถ้ากรุณาครับ

16. verdy

verdy New Member Member

2
    0
    0
    คิดถึง cosmo จังญาติเอาไปต่างจังหวัดแล้ว ป่านนี้เป็นไงบ้างไม่รู้

17. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    คุณบอย เอารูป คันที่ทำเสร็จแล้วมาลงให้ดูหน่อยคับ

18. mint_zaa

mint_zaa New Member Member

30
    1
    0
    เป็นกำลังใจให้ เพื่อน 2 จังหวะครับ

19. .......

เด็กร้านช่างโล ขอซื้อไปแล้ว เสียดายมา มันบอกจะไปขี่เล่นสงกรานต์

20. bbgun

220
    4
    0

เสียดายมากๆครับ ถ้ามีอีกบอกมั่งนะครับ

21. ^_^BoY^_^

124
    5
    0
    แดชยังอีกพักนึง ... รออะไหล่เเระก็รอประกอบ ตอนนี้ เลยเอาแอลมาประกอบขี่เล่น ขำ ขำ ไปก่อน
    ประกอบเเบบง่ายๆ .. เอาไว้ไล่กับสายพาน

22. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    โคตรโหด !

23. bbgun

220
    4
    0
    ว้าวเบาะกระดานของแท้เลยนะครับ อิๆ ว่าแต่ตัดโครงท้ายออกเลยเหรอครับ

24. ^_^BoY^_^

124
    5
    0
    พยายามจะหาอลูมิเนียมแผ่นมาวางเเล้วคับ ... ปรากฎว่ายุบเป็นแอ่งกลาง + เอากระดานมาวาง ปูด้วยเเผ่นโฟมดำ ... มันก็ลอก
    งั้นได้เเค่ไหนเอาเเค่นั้นคับ ... เอาเเค่ขี่ได้ มีไว้ยกไปเล่นกะเค้าก่อนพอ อิอิ

25. [K]..Inter-shop 101/1

[K]..Inter-shop 101/1 New Member Member

17
    0
    0
    ผมก้อมีกะเค้าคัยนิง ของพี่อ่าคับ

26. [K]..Inter-shop 101/1

[K]..Inter-shop 101/1 New Member Member

17
    0
    0
    อิอิ

27. [K]..Inter-shop 101/1

17
    0
    0
    พี่เค้าเก็บไว้นานแระคับ ตั้งแต่ปากน้ำยังดัง ช่างวิรัตน์ยังอยู่อ่าคับ[​IMG]

28. เคยเห็น

ี่วิงสามชุกวันเสาไช่ป่ะ เหมือนเลยถ้าเตี้ยกว่านี้แล้วใส่ท่อไขว้เหมือนสนามเลย

29. ^_^BoY^_^

124
    5
    0
    ท่อตีที่ไหนครับ สนใจ ๆๆ

30. ^_^BoY^_^

124
    5
    0
    วันอาทิตย์จร้าา คุณอยู่กับร้านม้าป่ะ ที่บอกเล่นเว็ปนี้ ??? ขอเบอร์ร้านหน่อยจิครับ จะถามที่พี่เค้าบอก
    อืม ๆๆ รถเตี้ยกว่านี้ลำบากเวลายกขึ้นยกลง หรือเวลากลับรถ ... ปกติเล่นกันถนนอยู่เเล้วนิ มันไม่เรียบเหมือนสนามค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้