อาร์มชุดดิสหลัง3D ใส่4D ได้หรือเปล่าครับ.........

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย บอย EG 4, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บอย EG 4

บอย EG 4 New Member Member

38
    1
    0
    ขอข้อมูลหน่อยครับ อาร์มหลังดิส3D ใส่4D ได้หรือเปล่าครับ ต้องแปลงอะไรหรือเปล่า......

2. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    ใส่ได้เลยครับไม่ต้องแปลง หาที่สายเบรคมือไม่ตัดจะได้ไม่ต้องซื้อเพิ่ม

3. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    แอบสะกดรอยตามข้างบนมา ฮี่ๆ

4. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ใส่ได้เลยคับ ^^"

5. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ใส่ได้ครับ แต่สายเบรคมือยาวไม่เท่ากัน แต่พอใส่ได้ ถ้าให้ดีมาตรงรุ่นจะดีกว่า

6. seen

seen New Member Member

9
    0
    0
    ได้คับ ถ้าซื้อให้มี ผ้าเบคด้วยก็ดีน้าคับ จะได้ประหยัดตังค์ไปอีก

7. บอย EG 4

บอย EG 4 New Member Member

38
    1
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านมากๆครับ ที่ให้คำแนะนำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้