เครื่องเดิม 405 GR+LPG

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ES..มอมแมม, 23 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    เครื่องเดิม 405 GR+แก๊ส LPGได้ไหมมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับและเรื่องช่วงล่างต้องทำอะไรเพิ่มไหมครับพอดีที่บ้านต่างจังหวัไม่มี95ให้เติมหรือถ้าเติมโซฮออล์ต้องจูนอะไรเยอะไหขขอถามเพื่อนพี่ๆชาว405ที่เคยรือมีวิธีแก้ไขยัง

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ติดได้คับ....แต่ต้องปรับจูนกันนิดนึง...ส่วนแก๊สโซฮอลก้อเช่นกันคับผม...

3. ES..มอมแมม

113
    2
    0
    ขอถามเพิ่มครับถ้าจูนโซฮอล์ต้องทำอะไรบ้างครับ...มันจะพังเปล่าครับเพาะรถผู้หญิงใช้อยู่ต่างจังหวัดครับ..

LPGเขาบอกว่าเครื่องจะพังเร็วต้องจูนบ่อยครั้งจริงหรือเปล่าครับ

4. ES..มอมแมม

113
    2
    0
    uppp

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้