ถาม รายการ Drift ที่แหลมบารีไฮ พัทยา

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Racer_W, 15 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Racer_W

Racer_W New Member Member

1,415
    2
    0
    ถามผู้รู้ หน่อยครับ รายการ แข่ง Drift M 150 SLIDENIGTH DRIFT COMPLEATTITON ที่แหลมบารีไฮ พัทยา วันที่ 23 กุมภา มีจริงไหมครับจะได้ตามไปดู
    ( ไม่มีข้อมูลประชาสัมพันธ์ อะไรเลย แล้ว Drift Thai จะไปแข่งกะเขาได้ไงครับ )

:sad::rolleyes:

2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ไม่เห็นได้ข่าวเหมือนกันสงสัยจะยกเลิก เพราะติดงานไว้อาลัย พระพี่นางมั๊งคับ

คงเลื่อนมาเป็นสถามไบเทคเดือนมีนาเลยมั๊ง

เดี่ยวรอน้าๆๆพี่ๆๆเค้ามาตอบให้ชัวร์อีกทีอ่ะ

3. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    ต้องคอยติดตามข่าวสารตลอดครับ

4. Nangagi

Nangagi New Member Member

5
    0
    0
    อยากทราบเหมือนกัน เพราะอยู่ๆก็เงียบไปซะงั้น รอคนมายืนยันดีก่า

5. จิ๊บ55

จิ๊บ55 New Member Member

44
    0
    0
    อยากเหมือนกันครับ เมื่อวานอ่านเจอในหนังสือ แต่ไม่เห็นมีประกาศเลยอ่ะ

6. Nangagi

Nangagi New Member Member

5
    0
    0
  7. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เอ่อ...ผมว่าผมแจ้งในกระทู้ข้างล่าง ๆ แล้วนะครับ

เราติดการไว้ทุกข์พระพี่นางครับ เลยไม่สามารถใช้สถานที่ของทางราชการได้
    คอยชมงานใหญ่ เสาร์ที่ 15 มีนาคม เวลา 1000-2200 ที่สนามไบเทคบางนาดีกว่าครับ
    มีสิงคโปร์และมาเลเซียมาแข่งด้วย สนุกแน่นอนครับ

8. Racer_W

Racer_W New Member Member

1,415
    2
    0
    ขอบคุณครับคุณ John

:cry::sad:
    เกือบเผลอ ชวนเพื่อนๆไปซ๊ะแล้ว

9. จิ๊บ55

จิ๊บ55 New Member Member

44
    0
    0
    อดดูเลยเรา แย่จัง..

10. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    ดีครับ ใกล้บ้าน สนุกอีกแล้วงานนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้