PIC นอกรอบ ZONE ปากเกร็ด ครับผม

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย MeAnInG, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    เจอกันที่ร้านเอกเขนกตรับ กะว่าจะมากินปูกะตอยตามที่ตาบอยว่าอร่อยแต่เสียดายมันหมดอะ เศร้าๆ

ตากล้องมาทีหลังเลยต้องสั่งอาหารเพิ่มแบบว่าหิวๆ

บรรยาการชิวๆ

สนุกกันใหญ่

สองคนนี้หล่อไหมครับ

เฮียดุ๊ก กับเฮียม่อน ขอเป็นเจ้ามือครั้งนี้ แบบว่ามันเหลือๆๆ

พี่บอยขอแจมด้วยคน

ผมผมสวยไหมอะ

มีคุณปลื้มเปลี่ยนใจมาขับซีวิคซะแล้ว

ผมอรรถ ครับ บ้าพอไหม

วันนี้เอาเจ้าตัวน้อยมาเที่ยวด้วยครับ

ก่อนกลับก็ถ่ายรูปรถกันซะหน่อย

หมดแล้วจ้า บายๆๆ

2. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    แหล่ม

สงสัยพี่อรรถรถบ้าน่าดู

3. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ไอ้โล้นมันเป็งใครว่ะ

4. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    หนุก หนาน ดี จร๊า ...^^*

5. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    อิจฉา วุ้ยยยย....เดี๋ยวเจอกัน เร็วๆนี้

6. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0

เนอะๆ พี่อรรถ โล้นเป็นคัยอ่ะ

7. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ลืมวันซะงั้นพี่ BOY ว่าจะไปซะหน่อย........ เอาไว้รอบหน้านะ

8. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    กรูเองอ่ะดิคับ
    ช่างกวนตีนตัดผิดทรงเลยโล้นซะงั้นเลยหล่อเลย555555555
    :D:D:D:D:D:D

9. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    หนุกหนาน หนิดหนม น่าหนุก นะนั่น

10. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    รูปสวยเหมือนเดิมคร้าบบบบ

11. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    ช่างตัดผิดหรือคุณพี่อรรถจงใจกันคับ โล้นได้อีกนะนั่น

12. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    แล้วใครหน่อ มา แอบดูดฝั่งตรงข้ามร้าน ละก้อผ่านไปไม่มาอะ หึหึ

13. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ขากับ สะจัย อ้ายดุ๊ก ขับตามม่ะทัน อิอิ (รถพลังแก๊ส)

14. duke_es

162
    22
    0
    รูปสวยคร้าบบบบบบ

15. duke_es

162
    22
    0
    555+ จี้ตูดแต่เอาไม่ขึ้นเรยยย เซรงๆ ไว้มาลองกันใหม่นะเพ่ม่อน
    ปล ห้ามกด Nos หนี :D:D

16. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ได้เลยน้องดุ๊ก นั่นขับแบบรอๆ แล้วนะ
    แค่ลาก D เฉยๆ 555+

17. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0

ก็บอกแล้วว่าให้ฝากน้อง ญ ไว้กับพี่จะได้อัดตาม ม่อนทัน ก็ไม่ยอมเชื่อ งุงิ

18. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    เดี๋ยวพุ่งนี้มาอัพรูปเพิ่มให้นะครับ....ขอบอกหนุกจริงๆ แต่เสียดายมาน้อยไปหน่อย

19. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    โทษทีติดเวร...แหมบรรยากาศชิวๆจัง.....

20. hodo_ebola

hodo_ebola New Member Member

1,034
    0
    0
    พอดีวิ่งไปรับน้องชายที่คาร์ฟูขับผ่านร้านบ้านเอกเขนกก็ว่าทำไมesสวยๆเยอะจังก็เลยนึกได้ว่านอกรอบกันแต่ไม่กล้าเข้าไปทักอ่ะ
    ขากลับจอดดูอยู่ตรงข้ามฝั่งถนน..อิอิ:D

21. hodo_ebola

1,034
    0
    0
    ผมเองอ่ะครับไปรับน้องชายหน้าคาร์ฟูมาแต่ไม่กล้าเข้าไปทักไม่รู้จักใครเลยอ่ะครับเขิล:eek:+กับแต่งตัวไม่ถูกระเบียบด้วย:D
    ขอโทษด้วยครับที่ผ่านแล้วไม่เข้าไปทัก:Dรู้สึกเสียมารยาทเหมือนกันครับ

22. THE BOY

354
    38
    0

ดีครับ..ยังไงนอกรอบครั้งหน้า อย่าพลาดล่ะ ...มาหนุกกันครับ
    ทีแรกผมนึกว่าจะเข้ามา เราก็นั่งรอกันอยู่...เห็นจอดรถอยู่ฝั่งตรงข้ามซักพัก .ยังไงเจอกันบนถนนทักทายได้เลยครับ:D

23. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ร ถ แ ต่ ล ะ คั น ส ว ย ๆ ทั้ ง น้ า น เ ล ย

พ อ ดี ติ ด ธุ ร ะ เ ล ย ม ะ ไ ด้ ไ ป ไ ว้

โ อ ก า ส ห น้ า เ จ อ ก า น

24. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    พี่บอยดูมีน้ำมีนวลขึ้นนะ เหอๆ เพิ่มมากี่กิโลละนั่นน่ะ

25. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    อาหารอร่อย บรรยากาศดี ไว้นอกรอบคราวหน้า เจอกันใหม่

26. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    อิจฉาจัง....

27. hodo_ebola

1,034
    0
    0
    เจอกันทักเลยนะครับสติ๊กเกอร์บางใหญ่โซนกับซีวิคคลับครับ ชื่อเก๋นะครับ:D
    อยากเข้าไปทักแต่ยังไม่รู้จักใครเลยก็เลยไม่รู้เริ่มต้นยังไงดีก็เลยไม่ได้เข้าไปเลย...อิอิ

28. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    สนุกมากคับ...ขอบคุณ PK Gang ไปครั้งแรกอบอุ่นดีมากคับผม
    ปล. ไปครั้งแรก.....มาคนที่สอง.......กลับซะสุดท้ายเลย 555 ล้อเล้นอ่ะ

29. THE BOY

354
    38
    0
    ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวผมเจอ จะทักเองเลยครับ...อิอิ
    รู้สึกว่าจะเคยเห็นรถคุณเก๋ แถว big king บางใหญ่น้า....:eek:

555+คุณปลื้ม ท่าจะกลับยากอยู่หรอก ก็แก่ถูกกะ แอลกอฮอล์ ซะขนาดน้านนนนน:D

30. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ขอบคุณ น้องไกด์กะคุณปลื้ม ทั้ง 2 คนครับ ที่ไม่ทิ้งผมไปไหน อยู่กะผมจนร้านปิดและปิดร้านให้เค้า 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้