เรืองน้ำมันครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย ฮีโร่, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ฮีโร่

ฮีโร่ Guest

0
    0
    0
    คือตอนนี้เติม95อยู่อะครับแล้วเริ่มหาเติมอยากแล้วอะครับ ก็เลยอยากทราบว่าระหว่าง91 ธรรมดากับแกซโซฮอล95อันไหนดีกว่ากันครับ ผมใช้ jโบครับ

2. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    เจโบ ผมว่า โซฮอลเก้าห้าดีกว่านะ

เท่าที่เห็น หลายๆคนที่รู้จักแและเคยพบเห็น ก็ใช้แทนเก้าห้ากัน

บางคันโมกล่อง ก็จูนโซฮอล เผื่อไว้ด้วย

น่าจะ โอเคกว่า นะคับ

3. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    ช่ายหาเติม95ยากโคตรๆแถวบ้านมีแค่ปั๊มเดียวแถมอยู่ไกลอีกต่ะหาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้