รบกวนพี่ๆที่รถแรงแนะนำป๋มหน่อยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoFChen, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ผมไปดูรถแข่งที่กาญจนาฯประจำเวลาเค้าแข่งป๋มได้ยินเสียง โบออฟ เค้าทำไรหรอคับถึงมีเสียง
    ตอนนี้รถป๋มให้เครื่องตัวนอกที่โบติดมาด้วยอะคับ ทำยังไงมันถึงแรงๆ(เบื่อพวกที่ชอบเห็นรถป๋มเป็นรถส่งของแล้วจี่ตูดและก้อบีบแตรใส่:mad:)แนะนำร้านที่พวกพี่ๆไปทำให้หน่อยครับ(ที่อยูด้วยน่ะเดียวป๋มไปไม่ถูก

2. วางเจโบครับ ใส่โบอ็อฟ บริสซูปเปอร์ซาว ดังสนั่น รับรอง
    ปล. ผมก็โดนครับ เรามันแค่รถส่งของ ปล่อยๆเขาไปเถอะ ปลงครับ เหอๆๆ

3. AoFChen

1,851
    16
    0
    ที่ผมได้ยินนั่นมันเป็นเครื่องดีเซลน่ะพี่ ผมรักดีเซลอ่ะ เจป๋มเคยวางไปแล้วอ่าครับแต่ไม่ชอบเลยมาเปลี่ยนเป็นดีเซลอ่าครับ
    ช่วยแนะนำร้านทำดีเซลที่พวกพี่ๆทำกันหน่อยครับอยากแรง

4. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    อืม.........รถส่งของพูดได้เนอะ

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอให้รถแรงๆเจอร้านที่ดีๆนะป๋ม.....สงสัยชื่อป๋ม...อิอิ

6. AoFChen

1,851
    16
    0
    อยากรู้หลายเรื่องหรือเรื่องมากก้อม่ะรู้....คิคิ เรื่องนี้ก่อนเลยครับพี่ๆสงสัยมากๆเครื่องดีเซลทำเสียงแบบ โบออฟ ได้ไงคับ (อย่าพึงเบื่ออ๊อฟน่ะคับพี่ๆ)

7. มีใส่เหมือนกัน ของ HKS แต่ไม่รุมันดังยังไง เพราะไม่ได้ต่อ :D:D:D

8. อืม แต่มาคิดดู ก็จิงอย่างที่มันว่าอ่ะแหละ 555 :D

9. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เด๋วรอดูของพี่เอ๋...ว่าจะดังแค่ไหน...ฟู่วววววว.....

10. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ส่งของหรือข้าวสาว..เอ้ย..สาร

11. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ถ้าของพี่เอ๋ไว้ขนของแลกกับผมไม่ละผมจะเอารถพี่เอ๋ไปขนสาวแล้วพี่เอ๋เอารถผมไปขนข้าว

12. ยังไม่รุเลยว่าไปต่อกะตัวใหนอ่ะเทน เหอๆ.......
    รถข้าวสาร ไม่ใช่รถขนสาว นะโต้ง อิอิ (รึใช่หว่า).....
    แลกกันเลยเหรอเต้ย 555+..........

13. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    5555

14. AoFChen

1,851
    16
    0
    เมื่อวานนั่งจัดห้องเจอ โบRB25 ตัวนี้ใส่แล้วจะวิ่งดีไหมคับ แล้วไอโบอ๊อฟที่พี่ถ่ายมาให้ดูอ่าคับถ้ามันเป็นโบเล็กจะดังไหมคับ

15. อืมม..ถ้าพี่เป็นรถส่งของ เเล้วผมจะเป็นรถส่งไรดีเนี่ย? อิอิ..:D

16. รถส่งของจิงๆนะ ฮิฮิฮิ ..........

17. hivigo

2,219
    39
    0
    ส่ง...สาวๆ..น่ะ..จิ...

18. หุหุหุ...ส่งสาว..ส่งสาว

19. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ถ้าแลกบอกนะพี่เอ๋เดี๋ยวจะเอาไปเสริมแหมบให้

20. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ส่งสาว :D เหลือน้อย...:D

21. มันดังแบบผมรึป่าว ถอนออกท่อไอเสีย ฟิ้วๆๆ เวลายกคันเร่งเปลี่ยนเกีย
    แต่เมื่อได ถ้ากดแรงๆๆบูสสัก 35+ ไป 40 ถอนคันเร่งจะมีเสียง
    ถอนออกหน้าใบ ฟิ้วๆๆๆ เสียงจะคล้ายๆๆโบออฟ HKS

22. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถ้าเป็นดีเซลรุ่ใหม่ที่มีลิ้นปีกผีเสื้อน่าจะต่อได้นะครับ เสียงคงดังน่าดูเพราะดีเซลบูสต์กันทีไม่ต่ำกว่า 30 ปอนด์กันแล้วเดี๋ยวนี้ ตอนนี้เห็นควันดำๆแล้วมะกล้าจี้ตูดกลัวโดนฉีกอ่ะ

23. AoFChen

1,851
    16
    0
    เครื่องผมมาตอนแรกก็มีลิ้นผีเสื้อน่ะแต่พ่อไปถอดอออก อยากทำให้มันดัง ฟิ้ว....................!!!!!~ ทำไงเครื่อง2Lตัวนอกแล้วโบเล็กมันจำทำให้ดังได้ม่ะ

24. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ตอนนนีเป็นปั้มตัวธรรมดาแล้วเหรอครับ ถ้ามีป๊กผีเสื้อมันจะเป็นปั้มไฟฟ้า

25. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    เวลาขับช้าพอมีอยู่บ้างฟิ้วววๆๆ...ฟิ้วๆๆ

26. hivigo

2,219
    39
    0
    ดังเหมือนกัน..แต่มัน..ค่อยอ่ะ..

27. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ลองต่อแอมป์ขยายเสียงดูสิครับ 555
    ล้อเล่นะครับ

28. ต้องบูสหนักๆถึงจะดังครับ แต่ปัญหาตอนนี้คือ ไม่มีตังซื้อกล่องมาพ่วงนี่ดิ อิอิ........

29. EGKASID

EGKASID New Member Member

141
    1
    0
    ติดลำโพงหลอกก็ดีนะผมว่า :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้