สอบถาม จะเปลี่ยนเป็น กัน ชน minor change คับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย BLACK_IMPUL, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ครือว่า ผมมี jazz 2005 อ่ะครับ แล้ว เดลมประกัน เข้า 0 ไปขอ เค้าเปลี่ยนกันชนเป็น ตัว minor
    0 ก็ใจดีเหลือหลาย ยอมทำเคลมให้ แต่ เค้าให้ ผม จ่าย ในส่วน ตะแกรงกับกระจังหน้า ด้วย
    ตกแล้ว 3000 กว่าบาท

อยาก สอบถาม ผู้มีประสบการณ์ น่ะ ครับ ว่า

1. กระจังหน้าไหนๆ ต้องเปลี่ยนแล้ว มี ของแต่ง Mugen ไหมครับ แล้วต้องทำสีเพิ่มไหมครับ

2. ตาข่ายที่ต้องซื้อ เพิ่ม 3 ชิ้น เพื่อให้เข้ากะ ช่อง ของกัน ชน minor มีของแต่งไหมครับ หรือใคร หาได้ถูกกว่านั้นไหมครับ

รบกวนด้วยครับ

2. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ผมมีพวกกันชนมือสองขายแบบว่ามีทั้งชุดและแบบแยกอะคับ

ไม่ทราบสนใจไหม

ถ้าสนใจลองโทรมาคุยคับ 086-703-1117

http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?topic=16781.0

3. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ตามนั้นคับ

4. artharn

artharn New Member Member

913
    0
    0
    กระจังหน้าแต่งหาซื้อตามร้านขายของแต่ง หรือ ในเวปครับ
    แผงตาข่าย ไม่มีของแต่งคับ หาซื้อมือ 2 หรือ ของ 0 ก็ได้แล้วแต่สะดวกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้