P11 VAN

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Kiat nissan, 30 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kiat nissan

Kiat nissan New Member Member

112
    0
    0
  2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    สวยดีครับ

เหมือนเลกาซี่ เลย

3. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ผมว่าหน้าตามันเหมือนผู้ชาย casanova แต่ท้ายมันเหมือน คนที่นั่งหงอยๆอยู่บ้าน รดน้ำต้นไม้ พาลูกไปโรงเรียนอ่ะ ดูแล้วไม่ค่อยจะเข้ากันนะ ว่ามั้ยอ่ะ ...................

4. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ถ้าบ้านเรามีก็น่าสนใจอยู่ไม่น้อย.............

5. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    ปอยเลอร์หน้านี่ใส่กับรถ P11 ของพวกเราได้เลยรึป่าวอ่ะครับ ถ้าใส่ได้เลยก็สวยมากนะครับ แต่เตี้ยไปนิดนึง แหะๆ :D :D

6. NOOM_P11

173
    0
    0
    นี่ไม่ใช่รถพี่พันเอกนะครับ อิอิ
    :rolleyes: :rolleyes:

7. monymon

monymon New Member Member

52
    1
    0
    มีแต่กันชนหน้าอะครับของอูเทค คุณป๊อปใส่อยู่ ไปดูในรูปกะทู้แนะนำตัวอะครับ

8. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ไม่ใช่รถผมครับ ผมคนดี family man ไม่เคยเหลวไหล นอกลู่นอกทาง แต่หลงทางกลับบ้านไม่ถูกครับ อิอิ:D:D:D

9. สวย หรู

10. NOOM_P11

173
    0
    0
    ขอบคุณครับ :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้