ป้วนเปี้ยนขอเป็นน้อง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปชาย, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมป้วนเปี้ยนอยู่ในคลับนี้ประมาณ2-3เดือนแล้วครับทำให้พี่ พี่ปวดหัวมาหลายหัวข้อแล้วครับ ผมอยากเป็นสมาชิกในคลับด้วยคนบ้าง
    พี่ พี่ช่วยตอบหน่อย...น้องประชาชนทั่วไปชาย mtx เขียว..ก็แค่กระบะล้อทอง..ทอง..เหมือนกัน

1. ยินดีต้อนรับครับ แต่ประโยคหลังนี่ งง กับประโยคสุดท้ายเนี่ยแหละครับ ขยายความหน่อยครับ งง

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    กรุณา ล็อกอินด้วยนะครับ จะได้คุยกันรู้เรื่อง ยินดีต้อนรับเพื่อนสมาชิกใหม่ทุกๆท่านอยู่แล้วครับ

3. หวัดดีคับ..ผมก็เข้ามาพูดคุยที่HILUX CLUB มาสักพักเเล้วคับ ถึงไม่เคยเจอหน้ากันเเต่เพื่อนๆพี่ๆที่นี่ใจดีทุกคนคับ(เเถมรถเเรงเเละเท่อีกตะหาก)อิอิ

4. ก่อนอื่นต้องขอโทษพี่เค้าก่อน พอดีผมไส่ล้อทองเหมือนกัน พี่อะไรน้า..mtx..วาง1jzสีดำน่าครับ

5. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมก้อเพิ่งเข้ามาได้ไม่กี่เดือนเหมือนกัน

แต่ก้อรู้สึกอบอุ่นที่ได้อยู่คลับแห่งนี้

ตอนนี้รถทำสีอยู่ กำลังจะเสร็จแล้วครับ ไว้จะเอารูปมาโชว์นะครับ!!!

6. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    :) :) หวัดดี ครับ

7. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    แมนมั้งครับสีดำล้อทองDID..............หรือADVANเอ๊ะยังไงๆ

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มาต้อนรับครับป๋ม....อิอิ

9. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ตาเบน แจมทุก กาทู้เรย นะคับ อิอิ ...^^"

10. ล็อคอินมาคุยเลยครับ สะดวกดี

11. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ล๊อกอินเลยครับเอารูปโพสหน่อย ยินดีต้อนรับครับ

12. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ยินดีคับ...มาเลยๆๆๆๆ

13. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ยินดีต้อนรับคับล๊อกอินเลยคับอยากดูรถเขียวล้อทอง
    พอดีอยากเอาล้อไปทำสีคับเลยอยากดูเป็นแนว

14. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ถ้ามาดีก็ต้องล็อกอินนะครับ จะได้รู้จักกันมากขึ้น ถ้าไม่ได้เข้ามาป่วนนะ
    ผม ชื่อแมนครับ

15. พวกเรารอคุณอยู่นะ เอารูปมาลงให้ดูหน่อยสิครับ ........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กุมภาพันธ์ 2008
  16. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    รอทำอะไรอ่ะ..............เอ๋จะทามอาไรเค้าเห็นผู้ชายไม่ได้เลยนะ

17. โต๋เต๋

590
    7
    0
    ช่ายยยยยยย

18. จ๊ากกกกกกกกกก แต่ละมุกนี่ตาเบนเล่นซะเสียเลย 55555+........

19. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    บ้า.........ทำไมว่าอย่างนั้นหล่ะฮ่ะ....

20. เจ้าของกะทู้หายไปเลยแฮะ............

21. JZ_std.

8,075
    74
    0
    แล้วอย่างงี้ จะให้คิดยังไงครับ พี่น้อง :cool::cool::cool:

22. hivigo

2,219
    39
    0
    หายไปไหน..เอ่ย????

23. เขากลัวไรเราหรอคับ....งง

24. โต๋เต๋

590
    7
    0
    หายไปเลย

25. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    สวัสดีอย่างเป็นทางการครับ ขอบคุณพี่ พี่ ที่ให้การต้อนรับผมอย่างดี ผมไม่ได้หายไปไหน คือว่าผมใช้ คอม ไม่ค่อยเปน วันพฤหัส ผมจะลงรูปให้ดูนะคับ

26. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    กำหายไปไหนหว่า....

27. hivigo

2,219
    39
    0
    ยินดีคับ

28. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ใช้ชื่อล๊อกอินเลยคับท่าน

29. ป๊อก Tiger

ป๊อก Tiger New Member Member

52
    0
    0
    แจมคับ แหล่มๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้