ถามครับ วางเครื่อง d15b

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย mosion, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mosion

mosion New Member Member

21
    1
    0
    วางเครื่องใหม่ พอเร่งเครื่องประมาณ 2000 รอบครื่องจะวูบเกือบดับแต่ไม่ดับ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร

2. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    วายสายไฟผิดหรือป่าวครับ

3. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    อยากรู้ด้วยคับ รอกูรู

4. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ไม่ให้อู่แก้งานให้หละคับ

5. Spoon Zaa

Spoon Zaa New Member Member

73
    0
    0
    กล่องมีปัญหาครับ....................

6. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เพิ่งวางแล้วมีปัญหา ทำไมไม่ให้อู่ที่วางแก้ให้ละครับ มันเป็นงานที่เค้าต้องรับผิดชอบอยู่แล้วนี่ครับ
    ลองดูที่ระบบไฟ กับกรองเบนซินครับ ถ้าคิดว่าเป็นที่กล่องลองหากล่องอื่นสลับดู

7. Bonus in Blue

Bonus in Blue New Member Member

59
    1
    0
    เช็คปั๊มติ๊ก กะถังน้ำมันด้วยครับ ว่า มันดูดน้ำมันมาจ่ายพอไหม?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้