[คอนโซน 3D * *]

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย MonkypantS, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MonkypantS

MonkypantS Member Member

102
    1
    18
    พี่ คิดว่า 3d จะเอาคอนโซนรุ่นไหนมาติดได้บ้างอะคับ

อิเทก้า น่าจะได้เปล่าคับ DC5 นะ

2. U1

U1 New Member Member

50
    0
    0
  3. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    Domini

4. ถ้าจำไม่ผิด crx จะเหลือข้างๆซักนิ้วนึงนะครับ

5. lemonead

lemonead New Member Member

114
    2
    0
    dc5 ต้องตัดด้านใน(ติดกับกระจก) แล้วเวลาใส่จะไม่สามารถใส่เเผงประตูเดิมได้ครับ แอร์ก้อต้องใช้กล่องของมันคุมครับป๋ม

6. Ton_Ac

Ton_Ac New Member Member

109
    0
    0
    .

แล้วถ้าเราเอา แผงข้าง ของ Dc5 มาใส่ใน 3 door ด้วย ต้องตัดแผงข้างเยอะมั้ยครับ

7. lemonead

lemonead New Member Member

114
    2
    0
    แผงประตูใส่ไม่ได้ครับลองเทียบแล้ว
    แล้วถ้าจะเอาแบบครบๆมีแอร์มันจะต่อยากส์มากๆๆๆๆๆเพราะเเอร์กะคอนโซลมันคนล่ะยุคเลยครับ
    ของdc5 มันต้องมีกล่องด้วย

8. PRO - N1

PRO - N1 New Member Member

5
    0
    0
    dc2ไม่แน่ แต่ผมว่าของ3dเองสีดำก็สวยแล้วนา
    ลองปิดประตูมองมาจากข้างนอกช่วงโค้งจากแผงข้างไปคอนโซล มันก็เข้ากันดีอยู่นะ
    กลัวแปลงรุ่นอื่นแล้วมันลอยๆอ่ะซิ...
    ไหนๆก็จะแปลงแล้วเอาของnsxเรยดีกว่า แต่จะหาทางยัดเข้าไปได้มะเนี่ย แฮะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้