รบกวนหนึ่งกระทู้ทครับ(เรื่องไฟท้าย)

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย artdykung, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artdykung

artdykung New Member Member

2
    0
    0
    อยากทราบว่าจะแปลงจากไฟท้าย Cedia มาเป็น Evo VIII ต้องทำอะไรบ้างครับ (ซื้อไฟท้ายมาใส่ได้เลยไหม) ขอบคุณครับ:)

2. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    อาจจะดูเหมือนกัน แต่ใส่ไม่ได้ครับต้องแปลงเยอะมาก ฝากระโปรง โป่งหลัง กันชน เยอะแยะเลยอ่ะ

3. artdykung

artdykung New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับ ที่ให้ความรู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้