ผู้รู้ช่วยบอกทีครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย MOO - VTEC, 21 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    มีที่ไหนรับสร้างแคมบ้างครับ จะเอาไปให้ก็อปครับ ช่วยบอกทีครับหรือทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

2. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    โรงกลึง ทั่วไปคับ แต่ต้องเป็นร้าน ที่เคยทำ หาดุ ใน rc ก้อมีคน รับ พอกแคม อยู่ คับ แต่ ซื้อแคมซิ่ง โรงงาน จะถูกกว่านะคับ ถ้าหาไม่ได้จริงๆ ก้อคง ต้องพอกเอา ล่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้