โดนแล้วคับ บี11 วาวล์สูบ 2 ไม่ทำงาน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อาตร์, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาตร์

อาตร์ New Member Member

163
    6
    0
    ค่าเปลี่ยนวาวล์ 8 ตัว รวมเจียบ่าวาวล์+เปลี่ยนยางตีนวาล์ เบ็ดเส็ด 4500 บาทไทย
    พอดีเอาเข้าอู่ไม่ประจำ รถจะดับเอาเลยเอาเข้าแถวนิด้า งานนี้ผมโดนฟันหรือป่าวคับพี่น้อง

2. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    รวมค่าแรง ก็ แถวๆนั้นแหละครับ แต่อาจจะโดนนิดโหน่ย

3. e.ford

e.ford New Member Member

9
    0
    0
    ของผมเพิ่งก็ทำมาราคาก็ประมาณนั้นแหละ

4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ทำวาล์วใหม่ประมาณนั้นครับ มีค่าบดวาล์วที่โรงกลึงด้วยจ้า

5. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ไม่โดน ๆ

6. อาตร์

อาตร์ New Member Member

163
    6
    0
    ขอบคุนทุกท่านคับ ราคาดังกล่าวรวมค่าคลึง เอ้ย กลึง ด้วยคับ ผลการขับกลับบ้านประทับใจคับ รู้สึกได้คับว่าดีกว่าเก่า

7. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    แอบมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้