ขอเข้าชมรม MRC ด้วยคนนะครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Silver Wolf, 7 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Silver Wolf

Silver Wolf New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อ อิก ครับ ใช้ Mitsu E-Car อยู่ครับ อยากขอเข้าร่วมสมาชิก MRC ด้วยคนครับ ตอนนี้รถกำลังทำสีอยู่ ไว้เสร็จเรียบร้อยแล้ว จะลงรูปให้ดูเพื่อติชมด้วยนะครับ

มีคำถามอยากจะรบกวนชาวสมาชิกเกี่ยวกับอู่ซ่อมรถนะครับ ไม่ทราบว่ามีสมาชิกคนไหนอยู่พระราม2 บ้างมั้ยครับ แล้วนำรถที่รักไปใช้บริการตรวจเช็คเครื่องและช่วงล่างที่ไหนกันบ้างครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

ปล. มีมิตติ้งเมื่อไหร่จะไปขอแจมด้วยนะ :)

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    พระราม2 ย่านนั้น ก้อมี ขึ้นชื่อ กะ Mitsu ก้อ Mitsusport อ่ะนะครับ

ยังงัยเดี๋ยวรอเพื่อนๆ มาแนะนำนะครับ

Wellcome To MRC จ้า !!!!!!!

3. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    สวัสดีค่ะ ,,

รถเสร๊จแล้วอย่าลืม เอามาให้กัน ชม บ้างนะคะ

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีที่ได้รู้จักเเละยินดีต้อนรับคับ

5. racing-p

racing-p New Member Member

21
    1
    0
    มิตติ้ง เมื่อรายบอกด้วย พี่เก่ง เดวรถเสดเเล้ว ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

6. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

7. Silver Wolf

Silver Wolf New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ สำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น ไว้เจอกันมิตติ้งนะครับ

8. racing-p

racing-p New Member Member

21
    1
    0
    วุ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

9. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ได้เลยๆ เเล้วเจอกัน รถสวยเชียว เเจ่มเลยยย

10. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เจอด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้