ช่วยแนะนำอู่ จะเอา86ไปวาง20วาลล์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย punpun86, 24 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. punpun86

punpun86 Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ พอดีผมจะเอารถไปวางเครื่อง20Vฝาดำ ช่วยแนะนำอู่ดีๆให้หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    อยู่แถวไหนครับ

3. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ตอนนี้ที่นึกออกคงเป็นเฮืยหยิ่น ซ.วัดพระยายังครับ
    แต่หากนึกออกเดี๋ยวจะมาบอกอีกครับ

4. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    cake maker พระราม9 ครับ
    มีชุดแปลงจานจ่ายด้วย

5. punpun86

punpun86 Guest

0
    0
    0
    ขอที่อยู่กับเบอร์โทรศัพท์ของอู่ด้วยได้มั้ยครับ ไม่ทราบว่าค่าวางประมาณเท่าไหร่ครับ

PS. บ้านผมอยู่แถวพุทธมณทลสาย2ครับ แต่ถ้ามีอู่ดีๆอยู่ไกลหน่อยก็โอเคครับ

6. napoz

napoz New Member Member

7
    0
    0
    อีกเสียงครับ

cake maker อีกเสียงครับ แต่ผมไม่ได้วางกับพี่ตุ้มนะมารู้ทีหลังเสียดายมาก
    เบอร์พี่ตุ้ม 0819204300

7. ReTRO RACER

ReTRO RACER New Member VIP

125
    0
    0
    ดีใจจังแถวบ้านมี AE86 เข้าถึงแล้ว คริ คริ :)

8. tonC.M.K

tonC.M.K New Member Member

19
    2
    0
    ช่วยด้วยคับลงรูปไม่ได้

ผมมีรูป86 จะมาลงให้ดูคับ แต่ผมลงไม่เป็นช่วยสอนหน่อยคับ
    จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง ขอบคุณครับ

9. jeab_zade

jeab_zade New Member Member

6
    0
    0
    จาดปาย

รับประกันความงาม

10. tonC.M.K

19
    2
    0
    เอารูปมาให้ดูครับ

พอดีผมถ่ายรูป AE 86 ทำ20วาล์ว(ฝาดำ)เป็นขับหลัง
    จาก อู่ช่างตุ้ม CAKE-MAKER ครับ
    ติดต่อ 081-920-4300
    (สังเกตุฝาครอบสายพานไทมิ่ง ว่า ไม่ได้เอาของฝาขาวมาพ่นสีดำ นะคับ):embarassed:

11. tonC.M.K

19
    2
    0
    เอามาเพิ่มอีก

ถ่ายจากคันข้างบนมาคับ

12. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ขอบคุณน้องต้นครับ เมื่อวานคุณพ่อโทรมาตอนเช้า พี่ว่าจะโทรไปหาช่วงเย็นๆ
    พอดียุ่งๆเลยลืมครับ ลงเป็นแล้วใช่ป่ะ อิอิ ไว้มีไรมาแบ่งกันดูอีกนะครับ

ปล.นี่ล่ะครับเหตุผลที่ผมเชียร์อู่นี้ งานดีครับ อิอิ

13. tonC.M.K

19
    2
    0
    ต่อครับ

ขอบคุณครับพี่ มาย ที่ให้คำแนะนำ ถ้ามีรูปสวยๆจะเอามาลงนะครับ

14. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับทุกคน ผมรอทะเบียนอยู่ ถ้าเรียบร้อยแล้วจะเอาไปทำคับ ที่cake maker คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้