ช่วยแนะนำโช้คหน่อย ยี่ห้อไหน รุ่นไหน ราคา แล้วก็ฟิวในการขับขอแบบนุ่นนวลแล้วก็หนึบ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย joferio, 10 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joferio

joferio New Member Member

13
    0
    0
    ช่วยแนะนำโช้คหน่อย ยี่ห้อไหน รุ่นไหน ราคา แล้วก็ฟิวในการขับขอแบบนุ่นนวลแล้วก็หนึบ

2. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0
    วัดด้วยความรู้สึกครับ ตอบแทนไม่ได้ อะครับ......แต่ล่ะคนชอบไม่เหมือนกัน

3. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    ตามเชียงกง โช๊คแต่งมีเยอะครับ หรือตามเว็บก็ลองถามๆ ดู งบได้น่าจะเกิน 8000

4. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ใช่ครับบอกยากเรื่องนี้ มันอยู่ที่ความรู้สึกของแต่ละคนครับ ว่าชอบแบบไหน
    แต่ถ้าชอบแบบขับถนนหนึบหน่อย ตอนนี้ผมมีอยู่ชุดหนึ่งโช๊ค tokicoสปิง rsr 7500(กระบอกขาว4ต้น)
    089-5319829 เก่ง

5. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ของผม GAB ปรับ8ระดับ แข็งตับแตก แต่หนึบคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้