เงียบดีนัก....มาดู Project 405 ต่อไปในอนาคต หุ หุ หุ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย SkuLL, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ใครจะทำเลยก็ไม่ว่านะครับ ลุยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :cool:

2. SkuLL

314
    3
    0
    สิ่งที่ขาดไม่ได้ ของ 405 คือ GT Wing อิอิ "I believe i can FLY"

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    โห...............เท่อ่ะพี่..............ทำให้เต้บ้างจิครับ............อิอิ

4. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ไอเดียบรรเจิดเลยครับ

5. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ...............:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ไอ้ซุ้มโป่ง เอาไว้วางแก้ว ขวดเหล้า ขวดโซดา ได้.......ส่วนปีกเอาไว้ ตากผ้าเช็ดตัว ได้ ส่วนไอ้กันชน ใหญ่ๆเอาไว้ให้ พวกมือบอน พ่นสีป๋อง ก็น่าจะดี เอาเลย ไอ้น้อง มีประโยชน์แยะดี ทำเลยๆๆ ;););)

6. SkuLL

314
    3
    0

ทำโป่งเอาไว้ สวน อดีต 505 jz ge+T ครับ หึหึ :rolleyes:

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ต้องใช้กระดาษกี่แผ่นอ่ะเนี่ยคิม.....หุหุหุ...

8. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    โอวววว สุดยอกไปเลยครับ
    แบบว่าโหดมากมายเลยนะคับเนี่ย

9. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    แค่น้ผมก็ทำตามไม่ทันละคิม

10. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ขึ้นวายเฟรม กับ ปู ผิวด้วยตัวเองเหรอ ครับนี้
    เก่ง จัง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้