เเจ้งพี่น้องMRC ที่เล่นกระทู้เเยกกลุ่มรถคับ[เข้ามาอ่านด้วยจ๊ะ]

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย MRC, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    เนื่องจาก ผมได้สังเกตุกระทู้เเยกกลุ่มรุ่นรถมานานพอสมควรเเระ เเล้วก็ได้เห็นว่า กลุ่มรถบางกลุ่ม ไม่ค่อยมีสมาชิกของเราเล่นเลย ส่วนมากจะไม่ใช่สมาชิกของMRC ผมเลยคิดว่าจะลบกระทู้ออกนะคับ เนื่องจาก พวกท่านไม่ได้เป็นสมาชิกเเล้วมาใช้พื้นที่ของบอร์ดนานเเล้ว เเละยังไม่มีใจในการให้ความร่วมมือกับกิจกรรของบอร์ดคับ ยังไง สมาชิกของMRCท่านใด เล่นอยู่กระทู้ไหนมาเเจ้งด้วยนะคับ[ที่เป็นสมาชิกของMRC ] ผมจะเก็บกระทู้ไว้เพราะ พวกท่านได้เเยกรุ่นเพื่อปรึกษาเกี่ยวกับรุ่นรถของท่านในกลุ่มของMRC เเต่ท่านใดไม่ใช้ผมจะลบจร้า:):):) มาเเจ้งก่อนสิ้นเดือน กพ นะคับ เเล้วผมจะนำไปคุยกับท่านประธานเเจ๊ค เเละกรรมการท่านอื่นอีกที

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือคับ

ปล.การโพสนี้เป็นการตัดสินใจของผมคนเดียวเนื่องจากผมเหนบอร์ดไม่เป็นระเบียบมานานเเล้วไม่มีอะไรเปลี่ยนเเปลงเลยคับ ยังไงก็อย่าโกรธกันนะคับ ถ้ามีอะไรเเนะตำ ก็โพสมานะคับ ขอสุภาพนะคับเเละล๊อคอินด้วยจร้า:):)

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ผมเป็นคนโพสนะคับ ไม่ใช่พี่ประทีป พอดีลืมเปลี่ยน LOG IN เเหะๆ

3. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ยินดีเห็นด้วย ทำตามความเหมาะสมเลยครับเก่ง

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  4. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
  5. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ตามนั้นไปเรย

6. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    ยังไงก็ตามที่ประกาศนะคับ

MRC We're family.

7. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ขอบคุณเก่งที่ post

ต่อไปเราจะเป็นระบบมากกว่านี้

ขอบคุณสมาชิก MRC ที่ให้ความร่วมมือครับ :)

8. เเท็ค

666
    7
    0
    ใช่ๆๆๆๆๆๆ จัดการ สร้าง ระ บบ ระเบียบ ในบอร์ด MRC

9. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    อย่างเช่นกลุ่มไหนอ่าค่ะพี่เก่ง....
    เอาใจช่วยค่ะ เพื่อ New MRC

10. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ไม่ต้องเอ่ยถึงหรอกคับพี่เอกก จ๋า คิดว่าคงจะรู้กันเองอะคับ เอาเป็นว่าถ้าสนใจที่จะเล่นบอดMRC ก็เป็นสมาชิกเเละมาร่วมกิจกรรมของ คลับบ้างเท่านั้นเองอะคับไม่ได้บังคับให้มาทุกครั้งเเต่ควรจะมาให้รู้จักกันบ้าง จิงอยู่ที่ว่า บอดมีไว้เเลกเปลี่ยนความรู้ เเต่ในเมื่อบอดนี้เป็นของMRC ก็อยากให้เป็นสมาชิกเเละให้ความร่วมมือกับกิจกรรมของคลับกันบ้างคร้าบบบบบ จุ๊บๆ อิๆ

11. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ว่าไงว่าตามกันครับ

12. เเท็ค

666
    7
    0
    สู้ๆ นะคับ น้อง จาเอาใจ ช่วย พี่ ทุก คน ในการ จัด ราเบียบ บอร์ด MRC -------------- MRC

13. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ตามแต่เห็นสมควรเลยครับน้องเก่ง
    พวกพี่ยังไงก็ได้

เอาความเป็นระเบียบเรียบร้อยของ MRC เป็นหลัก

14. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    เห็นด้วยตามกัน

15. เเท็ค

666
    7
    0
    ว่ากันไปเลย ยยยยย

16. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    UP..... คับ อ่านกันหน่อยนะจ๊ะ เข้ามาเเล้วก็ลงชื่อกานหน่อย เดี๋ยวถ้าเกิดลบขึ้นมาจิงๆ อย่ามาว่ากานน๊า.... อิๆๆ

17. NICKY6532

NICKY6532 New Member Member

70
    0
    0
    อ่านแล้วคับ

18. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ว่าไงว่าตามกันเลยครับ เพื่อความเป็นระเบียบของ MRC ครับ

19. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    ตามแต่เห็นสมควรเลยครับ ...... ถ้าคิดว่าไม่ถูกต้องก็จัดไปเลย

20. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    เพื่อความเป็นระเบียบ จัดเลยครับ

21. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    จัดปาย

22. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    up to you krub... แต่กะทู้ รวมรูป colt & asti เค้าขอนะตัวเอง.... (ขอไว้...นะคับพี่เก่ง..สุดหล่อ)

23. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    จัดไปอย่าให้เสีย:D:D...อะไรที่เห็นว่าดีกับบอร์ดและคลับเราจัดการไปเลย:D:D

24. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    UP เยยจ้าๆๆๆๆ

25. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Up ให้ อ่าน กันครับ

26. เอาตามนั้นเลยครับท่านพี่

27. wanchai wiangin

wanchai wiangin New Member Member

31
    0
    0
    ขอเอาด้วยคนนะครับ

28. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ใกล้จะสิ้นเดือนเเล้วนะคับป๋ม....อ่านกานด้วยนะจ๊ะ จุ๊บๆ

29. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    เอาไงก้อเอา...เอาใจช่วยครับ...( โดนหลายกลุ่มเลยน่ะนั้น )

30. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    แล้วโซนภาดใต้เราคงจะไม่โดนลบนะคร้าบ สงสารผมเถอะ อิอิ

แบบว่ามันอยู่ไกล ไปด้ายก้อจะไปกันนะคร้าบ ขอบคุณนะเก่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้