ถามผู้รู้เกี๋ยวกับไฟตัดหมอกหลัง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย mymothersexy, 5 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    ...ผมไปเจอที่ร้านประดับยนต์+เชียงกงมา มันขาย650 มือ1 ป้ายแดง ///เลยไม่รู้มันตัวเดียวกับที่es ใช้ติดกันป่าว ไม่กล้าซื้อ เลยอยากถามพี่ๆๆ ช่วยตอบหน่อย แหละ ถ้าผมจะซื้อ จะซื้อได้ที่ไหน ติดต่อใคร แล้วติดที่0 เลยได้ใช่ไหม ขอบคุณมานะที่นี้

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ไม่น่าจะใช่ของฮอนด้าสังเกตุง่ายดูว่ามีคำว่า Stanley หรือป่าวแล้วเบ้าลึกไหมจิงๆแล้วส่วนใหญ่จะเอาของพีหรูดมาใส่กัน
    ถ้าไม่มั่นใจก็ลองดูในตลาดสดดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้