ร้านเปี๊ยก ซอยอมร ( เปี๊ยกหนวด ~ อิอิ ) ... ใครมีเบอร์โทรแกมั่งครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ^_^BoY^_^, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    ใครพอมีเบอร์โทรมั่งครับ เเล้วแกยังรับตีท่อมั้ยอ่ะ ใครรู้บ้างเอ่ย
    เข้ามาบอร์ดนี้บ่อยๆ ชักมีรมภ์เเระ ... ต้องทำมั่งซะเเร้ว หุหุ
    เผื่อจะเกิดมั่ง ..........................................................
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

2. poundthekop

poundthekop New Member Member

16
    0
    0
    อ. เปี๊ยก ยังทำอยู่คับ แต่ตอนนี้แกยุ่งๆน่ะ ทำรถรอบอยู่:)ซูซูกิ) เบอโทมไม่มีคับ เดี๋ยวไปสั่งท่อแก เดี๋ยวขอมาให้คับ

3. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    ขอบคุณครับ ท่อเเกดีจริงๆ ..... เมื่อก่อนทำรถกะวิรัตน์ ได้ท่อมาใบนึง ........ ตำรวจทุบซะบี้ไป
    ก็ได้ท่อแกเนี่ยครับ ที่มะเเพ้ใบนั้นเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กุมภาพันธ์ 2008
  4. tarosoi4

tarosoi4 New Member Member

150
    2
    0
    up up ทีคับอยากได้เบอร์ของเก่าบุบ

5. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    โทษที ซอยอมรนี่อยู่แถวไหนคับ

6. poundthekop

16
    0
    0
    ติดต่อได้ 089-6709333

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ตุลาคม 2009
  7. tarosoi4

150
    2
    0
    ไม่มีเบอร์หรอ

ไม่มีเบอร์หรอท่านของ อาจารย์เปี๋ยก:D

8. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    คุณ บอย ยัง ไม่ได้ท่ออีกหรอ:D คับ

9. poundthekop

16
    0
    0
  10. tarosoi4

150
    2
    0
    ของใครอะ

ของใครอะแจ่มจัง

11. poundthekop

16
    0
    0

ของผม เองคับ อิๆ

12. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    มีท่อม้วนrxzด้วย...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้