ปรึกษาเกี่ยวกับการทำเครื่อง4G93Tครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย อุ้ม, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ไม่ทราบว่ามีพี่พี่ท่านไหนที่ใช้เครื่องตัวนี้แล้วเคยเปลี่ยนลูกสูบบ้างครับ

อยากทราบว่าถ้าเปลี่ยนเป็นลูกของ4A sup. จะดีมั้ยครับ

และวิธีการแปลงยุ่งยากมากมั้ยครับ ต้องทำอย่างไรบ้าง

ทำเสร็จแล้วมีปัญหาตามมามั้ยครับผม...

รบกวนผู้มีประสบการณ์หรือความรู้ช่วยแนะนำทีครับผม

ขอบคุณมากครับ...

2. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เคยใช้ แต่ยังไม่ถึงขั้นเปลี่ยนลูกสูบเรยอ่า รอผู้รู้ละกัน

อุ้ม ถูกใจสิ่งนี้
  3. อุ้ม

206
    3
    0
    อ่อ ขอบคุณครับผม

งั้นรอผู้รู้มาช่วยตอบต่อไปครับ....

4. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ลูก 93T ผมมีครบ สี่ลูกเลย เอาอะปล่าว ครับ

5. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ใส่ลูก 4A Sup สามารถเบิกของใหม่ได้ครับ มันดีตรงนี้หละครับ
    เห็นเค้าว่ากันว่า ทนด้วย เบิกของใหม่ไปโล๊ดดดดด

6. อุ้ม

206
    3
    0
    อ๋อไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมาก
    ผมได้ลูกครบแล้ว
    แค่อยากถาวิธีทำครับ ว่าแปลงยากมั้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้