ถ้าถอดแคตฯออกจะมีปัญหาอะไรไหมครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ^^Es^^, 23 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^Es^^

^^Es^^ Guest

0
    0
    0
    พอดีไปทำท่อน่ะครับ ช่างเขาบอกว่าถ้าถอดออกจะแรงกว่าประหยัดกว่าเดิม แต่เคยได้ยินบางคนบอกว่าถอดแล้วมันปัญหา แต่ผมไม่รู้ว่ายังไง ใครรู้ช่วยบอกด้วยครับ ขอบคุณกั๊บ : D

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ถอดของของรุ่นอารายอะคับ ผมถอดของโรเวอร์820ออกเสียงก็ดังเพราะขึ้นวิ่งก็ดีขึ้นนิดนึงนะแต่ผมว่าเสียงมันดังหนวกหูไปนิดนึงนะ

3. ^^Es^^

0
    0
    0
    623 ครับ แบบมีคนบอกว่ามันจะทำให้เซ็นเซอร์อะไรซักอย่างมีปัญหาน่ะครับ แต่ก็ไม่ได้บอกละเอียดอ่ะครับ ผมเลยไม่แน่ใจว่ามันจะมีปัญหาหรือป่าว

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    มันอาจจะทำให้ตัววัดค่าโอทูเซนเซอร์อ่านค่าอากาศผิดไป อย่าไปเอาออกเลยคับ มลพิษในกรุงเทพจาด้ายน้อยๆหน่อย

5. ^^Es^^

0
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณปุ๋มที่แนะนำ ไม่ต้องห่วงครับผมไม่ได้อยู่กทมอ่ะครับ 55 แต่ถ้าไป ส่วนใหญ่นั่งรถไฟฟ้าครับ ผมขี้เกียจขับรถอ่ะ

6. nonpoint

nonpoint New Member Member

102
    0
    0
    ไม่เห็นเป็นอะไรเลยของผมถอดมา2 ปีแล้ว เพราะว่าแคตมันพัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้