ฮัลโหล! MR2 เติมน้ำมันอะไรครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย skydusk, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. skydusk

skydusk New Member Member

2
    0
    0
    กำลังหา MR2 อยู่ครับ แต่ปัญหาใหญ่คือแถวบ้านไม่มี 95 แล้วครับ เติม 91 จะพังไหมครับ เรื่องติดแก๊สนี่ไม่มีทางเลยครับ ไม่ได้ทำกับข้าวครับ แล้วอย่างนี้ ลัมบอกินี่ เฟอรารี่ทำไงครับ ติดแก๊สคงทุเรศบัดซบ น่าดู ช่วยตอบด้วยนะครับ ไม่อย่างนั้นคงต้องไปเอารถบ้านๆเหมือนปุถุชนคนธรรมดาทั่วไป:cry:

2. giGGs-bA

giGGs-bA New Member Member

11
    0
    0
    95 ครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้