ใครอยากได้อะไรเป็นพิเศษหรือเปล่าครับพี่ตู่จะไปมาเลวันพรุ่งนี้

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ใครอยากได้อะไรเป็นพิเศษหรือเปล่าครับพี่ตู่จะไปมาเลวันพรุ่งนี้
    พอดีมีเพือ่นโทรมาบอกว่ามีหัว71 อยู่หนึ่งหัวครับ
    แล้วจะไปแข่งรถจิมคานาด้วยนะที่หาดใหญ่
    แล้วก็จะไปมิดติ่งที่สงขลา
    แล้วจะไปขับรถ82 ของรุ่ง ขึ้นมากรุงเทพด้วย
    โทรมาได้นะครับ

2. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  3. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    คุณ Either ลองให้พี่ตู่หาไมล์ดิจิตอลแปลกๆ แปลงใส่เลยดีกว่ามั้ยครับ ราคาถูกกว่าด้วย

พี่ตู่ทำไมไปทำอะไรหลายอย่างจังเลยครับ รักษาสุขภาพบ้างนะครับ

4. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    รอมือจับฝาท้ายยาว อยู่นะพี่ ตู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้