ผู้ช่วยผมหน่อยคับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย joyjee, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joyjee

joyjee New Member Member

6
    0
    0
    รถผมเปงเครื่องm43ปี95อ่ะคับ รถพอเวลาขับ รอบไมล์อยู่ที่140/k.m รอบเครื่ง4พันคับ พอขับไปคันเร่งมันสะท้านเท้านะคับ ใครรู้ช่วยตอบผมหน่อยคับ จะได้แก้ได้ถูกจุดอ่ะคับ

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ก่อนเป็นอาการนี้ได้เอารถไปทำอะไรมาบ้างหรือป่าวคับ

3. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    รอข้อมูลเพิ่มเติม คับ

4. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    ผมว่าน่าจะเป็นที่เพลากลางนะ ถ้าสั้นแบบนี้ พวกยางเพลามาน ขาด รอท่านอื่นมาตอบต่อนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้