Meeting

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ikong EP71, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาผมไปแถวรามอินทรา เลยลองแวะเข้าไปที่ปั๊ม ปตท. ปรากฎว่า ไม่เจอพวกเลยซักคัน
    พวกบีเอ็มเยอะมากๆ เข้ามากันแถบจะปิดปั๊ม และตอนนี้ แอคคอร์ด ก็มากันอีก สงสัยอนาคต พวกเราจะไม่มีที่รวมตัวกันแน่ๆเลย
    ปล.อยากรู้ว่าเดี๋ยวนี้ไม่มีใครเข้าไปเเล้วหรอครับ แล้ววันศุกร์นี้จะมีใครเข้าไปบ้างมั้ยครับ

2. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  3. romeo419

romeo419 New Member Member

119
    0
    0
    ไม่ทราบว่าปั้มไหนครับเนี่ย :)

4. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    ปั้ม ปตท. ตรง กมไหน ผมไม่แน่ใจ ประมาณ 4 มั้งครับ ถ้ามาจากวงเวียนบางเขน ก็เลยลาดปลาเค้ามา แล้วอยู่ขวา (กลับรถ)

ปั้ม ปตท. ใหญ่ๆ

5. romeo419

romeo419 New Member Member

119
    0
    0
    ขอบคุณครับ :)

6. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    แล้วถ้าเรากำหนดเป็น ทุกศุกร์ที่ 1,3 ของเดือน หรือว่า ทุกศุกร์ที่ 2,4 ของเดือนจะได้มั้ยครับ จะได้เข้าไปแล้วไม่พลาดอ่ะ เพราะว่าถ้าศุกร์เว้นศุกร์ กลัวจะจำกันไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้