มิตติ้งสกายลายคลับประจำเดือน มีนามคม ๒๕๕๑ เจอกันที่ คริสตัน ฟาร์ค เน้อ..อออ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GTR., 19 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ย่างเข้าเดือน 3 ประจำปี ๕๑ เร็ว ชิปเป๋ง เพิ่งจะปีใหม่ไปหยกๆเอง แต่เอาน่า เดือน ๓ มีนาใกล้หน้าร้อนแล้ว(ช่วงนี้มีแต่ฝนกะหนาว) เดือนมีนา ปลายหนาวต้นร้อนนี้ เราจะไปสะแด่ว มิตติ้งกันทคริสตัน ฟาร์ค นะครับ เจอกันหลัง 18.00 น นะคร๊าบบ...บบบ
    :D:D:D:D

เจอกันวันที่ 1 กุมภานี้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กุมภาพันธ์ 2008
  2. พี่ครับถ้าเป็นไปได้เอาใกล้ ๆผมหน่อยจะดีมาก 555

3. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    เสนอที่เดิม

ของแดรกแพง

แต่แม่มกว้างสะใจดี เอาบอลไปเตะกันได้เลย

4. GTR.

1,328
    28
    0
    ตกลงเอาที่นั่นนะ :D:D:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กุมภาพันธ์ 2008
  5. khaigtr

khaigtr New Member Moderator

73
    1
    0
    เอาเลยๆๆๆๆๆๆๆ

6. ได้ ว่าแต่วันที่เท่าไรอ่ะ

7. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ไปด้วย เด้อ........อยากจัดเลยช่วงนี้

8. Kwanpooh

Kwanpooh New Member Member

22
    0
    0
    ขอแผนที่ด้วยครับ ไปไม่ถูกครับ

9. gods_yakuza

gods_yakuza New Member Member

18
    2
    0
    หน้าไปด้วยนะเนี่ยถ้าไม่ลืมนะครับแล้วไปกันวันไหนอะครับ

10. GTR.

1,328
    28
    0
    แผนที่อ่ะวาดไม่ถูกเหมือนกัน บอกได้คร่าวอ่ะว่า มันอยู่ก่อนถึง แยก เกษตรอ่ะ อยู่ฝั่งซ้าย ถ้ามาจากพระราม 9 ไปทาง เลียบทางด่วน:D:D:D:D

ว่าแต่ นัดเสาร์นี้นะ เสาร์ที่ 1 กุมภาเด้อ

11. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    มีนาใช่ป่ะงับ

กลัวรถไปไม่ถึงจังเลย

ตอนนี้เครื่องมีปัญหายังไม่ได้เอาไปทำเลย

เป็นตั้งแต่เติมแก๊สโซฮอล
    ตอนแรกมีเขม่าดำ
    พอมาวันเสาขับอยู่ดีๆเดินไม่เต็มสูบ แล้วควันขาวอีกมาเพียบเลย T_T...................................... แล้วก็จอดซักพัก สตาดใหม่ปกติ แต่มีควันขาวออกมาหน่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    อ่อ

ไปไม่ถูก คับ 5555

บางใหญ่ๆๆๆ

13. lorkode

552
    1
    0

เด๋วพี่พาไป เติ๊ดเอ้ย......นัดเจอกันก่อนก็ได้
    แถวๆๆ วัดพระศรี...หรือ ม.เกษตรก็ได้....
    ใครจะไปพร้อมกันโทรหาหล่อเด้อ
    ว่าแต่ เอาวันไหนกันแน่

ถ้า วันเสาร์ ก็วันที่ 1 นะเส็ง....หรือวันไหนกันแน่

14. GTR.

1,328
    28
    0
    แม่น เสาร์นี้ไง เสาร์ที่ 1 แถมเป็นวันที่ 1 พอดีซะด้วย :D:D:D

15. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    เสาร์นี่ว่างซะที ขอไปด้วยคนครับ รถก็ไปเก็บสีมะละ คิดถึงสาวกสกายไลน์ครับ เจอกัน

16. เออ คริสตัน พาร์ค มันเลยปั้ม jet ไปใช่ไหมครับ
    ปล. บอมไปป่าวตอบกลับมาด่วน เพื่อไปไม่ถูกจะได้ไปด้วย

17. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    ไปด้วย ถึงรถจะพังก็จะไป

18. lorkode

552
    1
    0
    มากันเยอะๆๆนะ รอบนี้........อยากถ่ายรูป สวยๆๆ
    จะเอากล้องใหญ่ไปด้วย.....ใครไม่มา ไม่มีรูป โปรไฟล์ สวยๆๆ
    ไม่รู้เด้อ.........เต็มสูตรครับ รอบนี้

19. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    """""""""""

คงไม่ได้ไปหว่ะ...พอดีเพื่อนจะบินไปทำงานที่ยุ่นเลยว่าจะไปเลี้ยงส่งมันหน่อยที่บางแสน......คงจะ meeting กับปองแล้วก็เพื่อนปองที่พัทยา...เพื่อนมันเพิ่งได้รถมา r30 สีเทาเนียนมากกกก....คันที่ขา .ย 180,000 ว่าจะไปดูตัวเป็นๆๆ..ได้ข่าวว่าเครื่อง l 20 6 เม็ด

20. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    มารอดูบรรยากาศ เมื่อคืนครับ เป็นไงกันบ้าง ผมเพิ่งได้แม็กมากว่าจะเปลี่ยนเสร็จ 3ทุ่ม มาติดที่น๊อตล้อเกลียวเสีย2ตัว เลยไม่ได้ไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้