ล้อแมกหายครับ ช่วยทีครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Tawan, 18 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tawan

Tawan New Member Member

10
    0
    0
    เป็นของพี่ในคลับนะครับ ช่วยเขาหา
    รบกวนพี่น้องชาวESช่วยเอาไปโพสต่อด้วยครับ
    ช่วยกระจายด้วยครับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=14853.0
    ขอบคุณครับ

2. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ได้เลยจะลงให้เยอะเท่าที่จะทำได้okไหมคับ

3. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    เสียใจด้วยนะครับ....

4. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    ขนาดล้อเก็บไว้ในบ้านมันยังเอาไปได้ หยั่งงี้จับได้ต้องตอกเล็บ แล้วจะช่วยกระจายให้นะครับ

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เสียใจด้วยนะครับ เจอตัว เจอของไวไวนะคร๊าบ

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ข น า ด อ ยู่ ใ น บ้ า น แ ท้ มั น ยั ง เ อ า ไ ป ไ ด้

7. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ไอ่พวกนี้นี่มันเลวเจงๆ

8. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    คนโมยแม่งเ_ี้ยจิงๆ

9. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    เลวแสดจิง พวกนี้

10. A100

A100 New Member Member

62
    0
    0
    คุณโจรคับ กรุณานำของที่ขโมยไป มาคืนด้วยนะคับ
    ทำอย่างนี้มันไม่ดีเลย มันบาปนะคับ
    ระวังจะโดนกับตัวเองนะคับ แล้วจะรู้สึก!!!!!!!

11. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ผมว่าไอ้คนเอาไปก็คนแถวนั้นแหละ เพราะใครจะไปเห็นว่ามีของใหม่มา และรู้ว่าอยู่ตรงไหน ถ้าไม่ใช่คนแถวนั้น
    เพราะไม่มีใครรู้พื้นที่ดี เท่าคนในพื้นที่
    ลองดูพวกวัยรุ่นแถวบ้านดูครับว่ามันผิดสังเกตไหม
    แล้วไปดูแถวร้านแม็กแถวบ้านว่ามีรับแม็กลายนี้ไว้ไหม หรือจะไปขอให้ร้านเขาดูให้ว่าตอนโจรมันเอามาปล่อยก็ให้โทรตามเลย แต่ต้องแจ้งความไว้ก่อนนะครับเวลาจับมันจะได้ง่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้