ขอถามพี่ๆหน่อยครับรถผมปิดกุญแล้วไฟโชว์หน้าจอดับช้าไป4-5วิเป็นเพราะไรพอทราบไหม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Orawit Limsang, 6 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Orawit Limsang

Orawit Limsang Guest

0
    0
    0
    ขอถามพี่ๆหน่อยครับรถผมปิดกุญแล้วไฟโชว์หน้าจอดับช้าไป4-5วิเป็นเพราะไรพอทราบไหม

2. Orawit Limsang

Orawit Limsang Guest

0
    0
    0
    เพราะตอนแรกปิดปุ๊บไฟก็ดับเลยเป็นมา4-5วันแล้วครับแล้วมันก็เป็นมั้งไม่เป็นมั้งแต่ตอนเป็นแก๊สจะสตาทไม่ได้ครับช่วยทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้