วันนี้เจอ ES สีแดง ตรงวิภาวดี รถสวยดีคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย SweeTUgO, 19 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SweeTUgO

SweeTUgO New Member Member

3
    0
    0
    วันนี้ตอนกลับบ้าน ตอนประมาน 5 โมงเจอ Es สีแดง ตรงดอนเมือง รถสวยดีนะคับ

แต่ไม่กล้าทัก กลัวหน้าแตก - - !

2. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ก็น่าจะเข้าไปทักนะครับ
    แล้วก็บอกว่าผมนี่แหละ ( นาย โง๊ะ เจ้าของต้นตำหรับกระทู้เสี่ยว ) อิอิ

3. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    มะมีรูปเลยไรว้าเซ็งทำไปได้

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ทักเลยครับทักเลยไม่ต้องอ้อมค้อม....อิอิ

5. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    แดงไหนน๊า ...

นาย ตู้ซิง อะป่าววว ...

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    สี แ ด ง มี อ ยู่ ม ะ กี่ คั น ห ร อ ก แ ต่ ถ้ า แ ด ง ล้ อ ดำ ไ อ ตู้ แ น่ น เ ล ย

7. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    ไม่มีรูป อิอิ

8. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    รถเพ่ คันขาวๆ ป่ะ แหะ ๆ ถ้าช่าย ผมก้อมะกล้าทักเหมือนกันอ่า ไม่คุ้น กล้าน่าแตก ได้แต่ชำเรืองมอง 555+ สวยจังสีขาว

ขับคู่กานไปซะพัก หุหุ พอดีวันนี้มีกล่องข้างๆ ไม่งั้นจะขอ เทียบจักหน่อย อิอิ:D

9. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    โง๊ะเมิงหายไปไหนมาว่ะไม่มามิตติ๊งบ้างเรย...เตะบอลด้วย...

10. agelus

agelus New Member Member

69
    6
    0

วันก่อนมาแถวๆ เจริญนครเปล่าครับ น่าจะช่วงเช้าๆ เห็นรถคุ้นๆ จอดติดไฟแดง
    กำลังจะไปเส้นราษบูรณะ ผมขับสีดำๆ อ่ะครับ

11. SweeTUgO

SweeTUgO New Member Member

3
    0
    0
    ไอดิ้ว รถเพื่งออกจากอู่ เม่งเซ็ง รอรถ ตั้ง 2เดือน ใว้เดียวไป โทรมาบอกบ่างดิวะ มัวแต่อยู่กะสาวๆนะ *55555* อยากเตะบอลเหมือนกานไม่ได้เตะนานแล้ว โทรมาบอกด้วยนะ แต่ช่วงนี้ยุ่งๆ วะ คุณตาเพื่งเสียอะ ตอนนี้หัวโล้นเลย

ถึงคุณ TU_Zing ช่ายเลยคันนี้ *อิอิ* รถโหดดีนะคับ ขอโทดด้วยนะคับที่ไม่ได้ทัก เรียน ที่ไหนหรอคับ มีสาวๆนั้งไปด้วย อิจฉาจัง

เราชื่อ ยูโงะ ใว้มีโอกาสคงได้เจอกาน รถเราคงสู้ ไม่ได้หรอกคับ เครื่องไม่ได้ทำไรเลย แต่วิ่งด้วยกันแล้วสวย ทั้งคู่เลยนะคับ ( ชมรถตัวองด้วย )

12. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    อ่อ คับไปส่งน้องแล้วกลับไปบ้านอ่าคับ เดวนี้เจอ es สวยๆแถวนี้บ่อยจัง บางคนก้อมะมีติ๊กเกอร์ก้อมะกล้าทัก มีก้อมะกล้าอยู่ดี เพราะบางทีไม่คุ้น อิอิ วันไหนเจอกานทักกานโหน่ยน๊า:D

ชื่อ ตู้ เรียน ม.กรุงคับ รถผมก้อ แตนๆ เหมือนกานอ่าคับ แหะๆ แค่วิ่งหนุกๆ บางทีก้อไม่หนุก วิ่งไม่ขึ้น55+ ยินดีที่ได้รู้จักคับ ไว้เจอกานคราวน่า วิ่งคู่กานอีก หุหุ

13. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    ดังกันใหญ่แล้ว อิอิ ของจริงสวยนะครับจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้