วิ่งอยู่ดี ๆ จานจ่ายพังซะงั้น ดับกลางอากาศ งานการไม่ได้ทำเลยวันนี้เซ็ง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 4 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วิ่งอยู่ดี ๆ จานจ่ายพังซะงั้น ดับกลางอากาศ งานการไม่ได้ทำเลยวันนี้เซ็ง...

1. พี่ยุทธ ...อย่าเพิ่งจ่าย แตะโป้งก่อน ...555

2. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    พี่ยุทธงาน....ไม่เข้า

3. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    สาเหตุเป็นที่อะไรครับ

4. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
  5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทำไมพังง่ายจังพี่

6. อาการครับรอผลด้วยคน

7. ตัว CPS ในจานจ่ายไม่ทำงาน ไฟไม่ออกหัวเทียน

8. ที่ติดข้างในสีดำๆป่าวครับพี่ยุทธ

9. ซ่อมเสร็จแล้วครับ วิ่งหาอะไหล่ทั้งวันได้จากอู่พักพวกกัน ถอดจากเครื่องยกลง

10. มันเสียแบบไม่มีอาการอะไรล่วงหน้าทั้งสิ้นเลยครับ ดับกลางอากาศ

11. GigZa Za Gig

GigZa Za Gig Guest

0
    0
    0
    ดับกลางอากาศ เข็ดอีกนานเข้าไปสี่อู่ เปลี่ยนหม้อต้มไปอีกลูกกว่าจะเจอสาเหตุ

12. เหมือนของผมเลยครับ อาการเดียวกันเลย ดับกลางอากาศ เปลี่ยนอะไหล่ในจานจ่าย ตอนนี้ใช้ได้ปกติ ^.^

13. เคยเจอปัญหานี้เหมือนกัน ลงจากทางด่วน ชลอรถเครื่องดับ โดนไป 1300 สบายตัวไป

14. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ช่างยุทธซ่ะอย่าง!!!

15. ขับไปซ่อมไปครับให้คิดว่าเราได้รถมาราคาถูกมากๆ หกเจ็ดหมื่นหาได้ที่ไหนทำได้ทุกอย่างบางคนหลุดผ่อนแล้วหรือบางคนอาจจะยังผ่อนอยู่อีกแต่ก็ยังถูกกว่ารถใหม่ราคาเจ็ดแปดแสนรถสิบปีสิบห้าปีมีซ่อมเป็นธรรดาครับแต่สังคมนี้ช่วยแบ่งเบาภาระงานซ่อมให้เสร็จสิ้นรวดเร็วขึ้น

16. ซ่อมได้ไหมครับรายงานสมาชิกทราบด้วย

17. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    พี่เขาช่างให้สบายอยู่แล้วครับ

18. แอดมินแจ้งด้วย

พี่เค้าซ่อมเรียบร้อยแล้วค่ะ พี่เค้าเป็นช่าง รถคันนี้พี่เค้าก็จัดการทำเองทั้งคัน ทั้งเครื่องทั้งสี พี่ยุทธเค้าเป็นคนมีความสามารถมาก ๆ ค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้