....ผมมีประสบการณ์ที่ตื่นเต้นจนแทบร้องไห้มาเล่าให้ฟังครับ เมื่อวานขับรถจะไปข้างนอก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บังรอน แก่นจันทร์, 7 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ....ผมมีประสบการณ์ที่ตื่นเต้นจนแทบร้องไห้มาเล่าให้ฟังครับ เมื่อวานขับรถจะไปข้างนอก ฝนตกหนักมาก มากทางไม่เห็น น้ำมันก็จะหมด จำได้ว่าข้างหน้ามีปั้ม เรยตัดสินใจเลี้ยวขวาเข้าปั้ม เท่านั้นแหละ เสียงใต้ท้องกระแทกอะไรสักอย่างดังมาก ผมนี้ตะโกนร้องลั่นรถเรย ผมลืมไปว่าปั้มนี้เนินทางขึ้นมันสูงต้องค่อยๆเอียง เรยรีบลงจากรถ ก้มดูใต้ท้อง ดีนะติดคานกลางใต้เครื่อง ดีอ่างน้ำมันเครื่องไม่แตกผมนี้จำปั้มนี้ขึ้นใจเรย

1. เด่วก้อชินครับ ผมเคยเป็น อิอิ

ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้