มีเสียงดังกึ้กๆ มาเป็นช่วงๆจากด้วยหน้าครับ -ขับมาๆ พอผ่อนแบบไม่เหยียบคลัช...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Patinida Pratipai, 6 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเสียงดังกึ้กๆ มาเป็นช่วงๆจากด้วยหน้าครับ -ขับมาๆ พอผ่อนแบบไม่เหยียบคลัช ได้ยินเสียงกึ๊กๆๆๆ -ขับแบบเหียบคันเร่งเบาๆก็ดัง -พออัดไม่ดังหรือไม่ได้ยินไม่รู้ -แต่ผ่อนเหยียบคลัชไม่ดัง อาการเหล่านี้คืออะไรครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คยางเบ้าโช็คดูคับ

2. วิธีเช็คยังไงครับพี่ ผมมือใหม่เลยครับ

3. ตอนนี้ออกมาต่างจังหวัดครับ

4. ลูกปืนเพาขับ ยางแท่นเครื่อง บูชปีกนก

5. จับล้อโยกดูครับ บูชปีกนก รายการอื่นๆ คงต้องยกลอย แล้วหมุนๆ โยกๆ ดันๆครับ

6. เป็นเหมือนกันเลย

7. ช่างบอก น่าจะลูกปืนล้อหลวมครับ

8. มันมีอาการอื่นด้วยป่าว ของผมรู้สึกได้ถึงพวงมาลัยเลย กึก กึก กึก เป็นจังหวะ

ตอนนี้มีอีกปัญหานึงครับ ออกตัวปล่อยคลัชดังกึ้ก!!!! ผ่อนก็ดังกึ้ก!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้