ขอข้อมูลเครื่อง3S-GEในแคมรี่ ต่างกับ S-GEในเซลิก้ายังไงบ้างครับ รบกวนผู้รู้ให้ความอนุเคราะห์ด้วย

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย maigud_phat, 19 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maigud_phat

maigud_phat Guest

0
    0
    0
    ขอข้อมูลเครื่อง3S-GEในแคมรี่ ต่างกับ S-GEในเซลิก้ายังไงบ้างครับ รบกวนผู้รู้ให้ความอนุเคราะห์ด้วยครับ กำลังจะวางใน AT-190

2. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    มีด้วยเหรอครับ ในแคมรี่อ่ะ ผมไม่เคยได้ยินนะ รู้แต่ว่ามันมีแค่ MR2 กับ เซลิก้า นี่ครับ
    ส่วนแคมรี่ จะเป็น 5S-FE นี่ครับ ยังไงรู้ผู้เชี่ยวชาญมาตอบดีกว่าครับ

3. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    เพิ่งเคยได้ยินครับ น่าจะเป็น 5S FE 2200 CC มากกว่านะ

4. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    3s ge ไอดีกลมอะครับ ถอดมาจากซิลิกา ตัว4 ตา อะครับ
    อยากทราบรายละเอียดของมันอะครับ
    เห็นว่า3s ge มีหลายตัวมาก ใครพอจะช่วยได้มั่งไหมครับ

5. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    ไฟกลม ก็น่าจะเป็นตัว ไอดีกลม 180hp ครับ octane 97 ค่าตัว 24000 เครื่อง เกีย กล่อง ได
    มี version ใหม่กว่าก็จะเป็น 3sge vvti ที่เรียกกัน beams ฝาแดงขับหน้าครับ ตัวนี้ 200hp ค่าตัว 50-55000

6. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    เเคมรี่มีเเต่ 5S คับฟันธงงง

7. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    3S ใน Rav 4 ล่ะครับ ใครมีข้อมูลมั่ง รบกวนด้วยครับ

8. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณมดแดงปิงปองยังวางเครื่องไม่เสร็จเลยไม่รู้ตอนวิ่งจะเหลือถึง100 แรงรึป่าว
    กลัวมักๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้