รถ ผมตอนอยู่ ญี่ปุ่น

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Tucky Z, 3 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
    เลื่อม ใส คับ พี่น้อง

2. เออ...อุตส่าห์หามาได้แฮะ :eek:

3. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    ให้อารม สุนทรีย์ ดีมากเลยคับ :D :D

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หามา จนได้อ่ะนะ
    แจ่มครับแจ่ม งั้น หา EVO ให้ผมมั้ง จิ อิ อิ อิ

5. Tucky Z

247
    6
    0

มีนะ ทำเป็นเล่นไป ปี ผลิต ใกล้เคียงกัน search google ดิ มีแน่นอน

6. search google ไม่เจอก้อ search กุ๊ก ๆ แทนก้อได้ :confused:

7. im-maniac

im-maniac New Member Member

5
    0
    0
    อยากเหงอะ แต่เปิดไม่เปง ตั้ก T_T

8. Tucky Z

247
    6
    0
  9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48

จัดปายครับ

10. ทีเปิดคลิปโป๊อ่ะคล่องเชียวนะเมิง :mad:

11. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ร ถ ดี + มี ป ร ะ วั ติ เ ยี่ ย ม ๆ

ป ล . โ ต้ ง โ ท ร ก ลั บ ด้ ว ย ๆ

12. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    โต้งถ้าไปเซ็ลทรัลปิ่นเกล้าฝากตัดสติกเกอร์ โอซามา ด้วยของผมโดนใครแกล้งแกะตัวเอ ออกไปไม่รู้
    อิอิ ขอบคุณงับ

13. จัดห้ายยยยย

ปล.ตัวเอหายก้อตัดแต่ตัวเอก้อได้นี่ :D

14. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ข อ ง แ ม น เ อ า ตั ว ข น า ด ไ ห น.........ข น า ด พิ เ ศ ษ ห รื อ ป ก ติ

ป ล . จ ะ เ อ า ส ติ๊ ก เ ก อ ร์ สั่ ง ไ ด้ ที่ โ ต้ ง เ ล ย น ะ คั บ.....ต อ น นี้ มี แ ม น..ตั๊ ก..บิ๊ ก 3 ชุ ด

15. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D มันเอา ตัว A ไปทำอาไรฟะ.............

16. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    สงสัยขโมยทีละตัว ก๊ากกกกกกกกกกก

17. Tucky Z

247
    6
    0

โทดนะคับ ทำอยู๋ set เหรอคับ อยากรู้

18. chang

4,985
    57
    48
    ถูกต้องนะครับ
    ท่านอยู่ แถวนี้ ที่ทำงานผม เหลอครับ

ส่วน เรื่องติ๊กเกอร์ ผมเอาด้วย เอาทั้ง ญี่ปุ่น แบบ ใหญ่ แล็ก
    แล้วก้อ OSAMA\แบบนี้ด้วย
    อย่าลืมนะรู้ป่าว

19. Tucky Z

247
    6
    0
    ป่าว แฟน ผม พึ่งส่ง resume ไป ที่ set อ่ะ พอมีคนรู้จักในนั้นบ้างป่าวอ่ะ จะทำ call center อ่ะคับ

20. chang

4,985
    57
    48
    ผมทำเกี่ยวกะ Computer ครับ
    Call Center ที่ว่านี่ ไม่รู้ว่าฝ่ายไหนอ่ะครับ
    แต่ที่นี่ เข้ายากครับ
    แต่ถ้าเข้าได้รับลองครับ สุดยอด ทั้งค่าตอบแทน แล้วก้อ สวัสดิการครับ ดีมาก ๆ

21. Tucky Z

247
    6
    0
    นั่นแหละ ที่อยากให้แฟนเข้า เพราะ สวัสดิการ นี่แหละ

22. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D หนูตั๊กไปดรีมเวิลด์ ด้วยปะจ๊ะ....หรือถนัดแต่ออกกลางคืน ...ว่ามา...จะได้จัดได้ถูก :D :D :D

23. Tucky Z

247
    6
    0
    มีแวว ไม่ได้ไปสูง น่าจะไปเสาร์ที่ผ่านมาอ่ะ

24. ไรว๊าตั๊ก :mad:

กลัวความสูงป่าวเนี่ย

จัดมา...อย่าให้เสีย ๆ :D

25. chang

4,985
    57
    48
    เย๊ย ! ไปกัน เยอะป่าวคราวนี้

26. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เราไปวันอาทิตย์กันนะ..:D

27. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ค ร บ ๆ แ บ บ นี้

จั ด ไ ป อ ย่ า ใ ห้ เ สี ย

28. chang

4,985
    57
    48
    เยอะ ๆเลย จัดปาย ๆ

29. Tucky Z

247
    6
    0
  30. chang

4,985
    57
    48
    บ้า แหม OSAMA\ วัยรุ่นทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้