มาถึงก็ใสเลยคัลมืดยุหลายวัน ขอบคุณพี่Teerasit. Teerasit Sintes

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โก้ปาน สายบันเทิง โก้ปาน สายบันเทิง, 7 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มาถึงก็ใสเลยคัลมืดยุหลายวัน ขอบคุณพี่Teerasit. Teerasit Sintes

1. คืออะไรครับ

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    สวิท ยกเลี้ยวและควบคุมไฟส่องสว่างครับ

3. มีคันไหนสับเปลี่ยนอะไหล่ยุ่นทั้งคันบ้างน่าจะขับได้อีก 50 ปี

4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เครื่องจักรมีวันเสื่อมสภาพครับ ใช้ได้อีก 10 มีอะไหล่ให้เปลี่ยน ผมว่าคุ้มแล้วครับ ในขณะที่รถรุ่นใหม่ๆชิ้นส่วนที่สึกหลอ ราคาสูงกว่ามาก

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    50 ปีนี่ จอดเฉยๆยังผุเลยครับ

6. พี่ไปช่วยตอบระบบห้ามล้อ“เบรค“ให้ผมหน่อยบนกระทู้หน้าเพจ

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    โทรถามดีกว่าครับ สะดวกสุด ผมขี้เกียดพิมพ์

เบอร์พรุ่งนี้โทรหา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้