ขออนุญาตตามหา โช้คประตูหลัง nv van พร้อมเบ้าโช้ค ท่านใดสนใจจะปล่อยของ รบกวนทักมานะคะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wanrawee Namtan, 7 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanrawee Namtan

Wanrawee Namtan Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาตตามหา โช้คประตูหลัง nv van พร้อมเบ้าโช้ค ท่านใดสนใจจะปล่อยของ รบกวนทักมานะคะ ขอบคุณจ้า

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เหมือนจามีสองสามสี่คู่ นะครับ

3. Wanrawee Namtan

0
    0
    0
    ราคาเบามั้ยคะพี่แจ็คกี้

4. โช๊คไม่ตรงสเป๊คแถมฐานล๊อคประตูหลังผุอีก

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ขอหาก่อนนะครับ เอาซุกไว้ไหนหว่า

6. รอยผุโหดมาก สียังกะน้ำหมาก ว่าแล้วเปี้ยวปาก หาหมากเคี้ยวแพพ

7. Wanrawee Namtan

0
    0
    0
    เบียร์ วีระ คำสุวรรณ มาเป็นบทกวีเลยเนาะ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    โอ้วววววทำไม่ปล่อยให้ผุขนาดนั้นเลยละคับ

9. จารเอ ร่ะ พับปะตูขาด ทำเสรจจยังครับ แผลซ่อมเปนไงบ้างครับ

10. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ของผมเปลี่ยนบานพับใหม่คับ

11. ไม่เปิดไม่รู้เลยอะครับ

12. Wanrawee Namtan

0
    0
    0
    Apichat Uttrapun เพิ่งเห็นค่ะพี่เอ ตั้งแต่ได้ต่อมา ไม่เคยได้สำรวจละเอียดเลยค่ะ ทีนี้มันออกอาการ ปิดประตูไม่ได้ค่ะ เลยรู้ว่า มีสภาพแบบนี้

13. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    รีบซ่อมเลยคับเดี๋ยวกลอนมันจะขาดแล้วล็อคประตูไม่ได้

14. Wanrawee Namtan

0
    0
    0
    กลอนประตูซ่อมแล้วค่ะพี่เอ แต่เมื่อวานนี่ล็อคไม่ได้เลยค่ะ ต้องผูกเชือกมาเลยค่ะ พอให้ช่างดูถึงรู้ว่า ประตูกำลังจะพังเพราะโช้คผิดรุ่นด้วยค่ะ

15. ตัดผุเรียบร้อยแล้วครับวันนี้ เหลือแต่โช๊คนี่ละครับ

16. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    รอของพี่แจ็คเลยคับถ้างั้นตรงรุ่น

17. พี่แจ้ค กะลังหาโช้คอยุ่มั้ง เหนคอมเม้นบนสุดบอกมี สามสี่คู่ รอของดีได้เลย มีสามสีคู่ จารเอ ก้มี พรีเมี่ยมโดเรม่อน มิกเม้ามีปะ ^_^

18. Wanrawee Namtan

0
    0
    0
    เบียร์ วีระ คำสุวรรณ มิกเม้าตลอดๆอ่า

19. Jacky Jdm

0
    0
    0
  20. มีตติ้งครั้งหน้าผมจะแอบขโมย. มิกเม้า

21. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มาๆให้ฟรี จาเปลี่ยนเปน bad bad muru

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้