พี่ๆคับถามหน่อยนะคับ เป็นความ รู้ รถผมnvปี2000หัวฉีด เวลาขับไปประมาณ80...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ผมชื่อ ประยูร คนบุรีรัมย์ ครับผม, 8 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับถามหน่อยนะคับ เป็นความ รู้ รถผมnvปี2000หัวฉีด เวลาขับไปประมาณ80 จะมีควันขาวที่ท่อออกมาเรื่อยๆประมาณสัก3-4นาทีแล้วหายไปประมาณ20นาทีก้อเป็นอีก ต้องไปแก้ที่ไหนคับ ขอบคุนคับ

1. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ถ่ายรูปเครื่องมาดูครับ มีน้ำมันซึมรอบๆฝาวาวล์หรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้