ขอถามเรื่องวิธีการไล่น้ำมันพาวเวอร์พวงมาลัยหน่อยครับ พอดีพึ่งเอาตัวปั้มไปเปลี่ยนซีนมา...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ไตเสีย เพราะเลียตูด, 4 เมษายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามเรื่องวิธีการไล่น้ำมันพาวเวอร์พวงมาลัยหน่อยครับ พอดีพึ่งเอาตัวปั้มไปเปลี่ยนซีนมา พอเปลี่ยนเสดใส่กับที่เดิม พวงมาลัยเหมือนมีอากาศเข้าไปแทรกอยุ่ เพราะมันเลี้ยวยากตอนสตาร์รถใหม่ๆ ต้องขับไปสักพักถึงจะปกติ แต่ก่ยังหน่วงๆอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้