ช่วยด้วยครับหัวเทียนขาดคา ทำไงดีครับ ga16

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย รัฐภูมิ ห่วงประโคน, 5 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยด้วยครับหัวเทียนขาดคา ทำไงดีครับ ga16

1. โอวววว หัวเทียนขาดคาเบ้าเลยหรือครับ

2. มันมีวิธีเอาออกนะครับ หาเหล็กตอกส่งลงไปก่อนให้ประเก็นหัวเทียนมันยุบ แล้วใช้ดอกเกลียวซ้ายขันลงไป แต่ต้องแต่งบล็อกขันดอกเกลียวซ้ายด้วยเพราะเบ้าหัวเทียนมันลึกมาก

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้