รอติดตั้ง หลังจากรับช่วงต่อจากพี่Pepzii D Teezoodมา ส่งไปอาบน้ำป่ะแป้งมาเพิ่งเส็จคับ....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บังรอน แก่นจันทร์, 7 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รอติดตั้ง หลังจากรับช่วงต่อจากพี่Pepzii D Teezoodมา ส่งไปอาบน้ำป่ะแป้งมาเพิ่งเส็จคับ....

1. ลิ้นเก่าขายไม๊ครับ

2. ลิ้นเก่าผมเป็นยางโฟมเฉยๆอ่ะพี่ แต่ติดแล้วก็สวยนะ ดึงขาดไปแล้ว

3. พอถอดออกแล้วมันดูแปลกๆสงสัยต้องไปหามาใส่อีก 555

4. 555ขาดลิ้นไม่ได้ สายเลีย555

5. 555หลายลิ้นเรยเลือกเอาพี่ สายเบริน555

6. มีตรงรุ่นเราบ้างไม๊ครับ สวยดี

7. เห็นว่าสั่งทำได้นะพี่ มีงานดิบ กับเคฟล่า

8. ทรงนี้น่าจะใส่ได้

9. สวยครับ จัดเรยพี่

10. สิ้นเดือนเจอกันครับ ^^

11. รอชมครับ

12. อยากได้จัง นครหาได้มายคับ

มีทรงนี้สนใจ ibมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้