new version ยังไม่รับ order นะครับ เอามาให้ดู และ ขอความเหนก่อน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 8 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    new version ยังไม่รับ order นะครับ เอามาให้ดู และ ขอความเหนก่อน ปรับปรุงให้ทันสมัยหน่อย ปรับแก้ตรงไหน เม้นท์กันมาครับ ทีมงานจัดให้ ป้ายลพบุรี ทีเจดีไซน์ ขอบคุณพี่ตั้มครับ

2. มีเพื่อนๆฝากบอกมาขอเป็น 3 m อย่างดีหน่อยค่ะคุณตั้ม

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    พี่ตั้ม ป้ายลพบุรี ทีเจดีไซน์ เอาสองชุดมาลองแปะก้อตจิก่อนนะครับ ขอสี ส้มขาว อิอิ

4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    พี่กาญ สามเอ็ม แพงครับ ชุดนึงมี 300 ถ้าเพื่อนๆไหวสั่งได้ครับ

5. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    อุ้ย มีแบบใหม่ อืกแล้ว ที่ไม่พอติดแล้วเนี่ย อิ อิ

6. ได้ๆ แพงหน่อยแต่ดีเค้า ก็เอา ระบุไปเลยราคา ^^

7. สั่งด้วย

8. จัดไป เอา1ชุดจร้า

9. ผมว่าชุดใหม่เอา 3mอีกตัวคับทนกว่าคำนวนแล้ว 250.-ได้คับ ส่งลงทะเบียนให้คับ

10. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    จัดไปเอาด้วย 1 ชุด

11. แปปยังไม่รับออเดอ เอาแบบให้ลงตัวก่อนนะ ทำจัยร่มๆไเด้อพี่น้อง

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    งั้นจบราคา 3m ทั้งหมดเลยครับ ผมว่าจะได้ไม่ยุ่งยาก ตอนนี้พี่ตั้มติดภาระกิจ เดี๋ยวเปิดให้สั่งอีกทีนะครับ

13. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ตามลูกพี่เลยครับ ยากได้บาง

14. Satit Meeko

Satit Meeko Guest

0
    0
    0
    ขออนุยาตินะครับ เอกลักษณ์ของ NV น่าจะมีกระบะนะครับ พี่ๆคิดว่าไงครับ

15. ต้องแก้บล็อกปักไหมเนี่ย..อิอิ

16. Satit Meeko

0
    0
    0
    ผมเป็นน้องใหม่เพิ่งซื้อ NV ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

17. เห็นด้วยคับ Satit Meeko

18. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    แนวกะบะก็สวย

19. Satit Meeko

0
    0
    0
    ผมแค่แสดงความคิดเห็นครับพี่ๆ ไม่ต้องขนาดนั้้นครับ แต่ถ้าทำสติ๊กเกอร์ติดรถน่าจะสวยครับ

20. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    แนวแวนก็ชอบ

สนใจสั่งได้ที่ไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้