ช่วงล่างแข็ง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย wasan_jim, 18 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wasan_jim

wasan_jim Guest

0
    0
    0
    ใช้ nv van ครับ ซื้อมือสองมา เครื่องพอใช้ครับแต่ช่วงล่างแข็งมาก (เจ้าของเดิมเค้า Load มาประมาณ 1.5-2 นิ้ว ไม่รู้ว่า load ด้วยวิธีไหนเหมือนกันครับ) เนืองจากว่าต้องใช้ประจำวันเลยอยากให้มันนิ่มหน่อย แต่ความสูงตอนนี้กำลังสวย ทำงัยได้บ้างครับ งบไม่ค่อยจะเยอะด้วย

2. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    เปลี่ยนสปริงเดิมครับ งบไม่เยอะต้องลองเดินเซียงกงดูครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามพี่โจ้เลยครับ

4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เช็คช็อคอัพด้วยนะคร๊าบ...:D

5. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ของพี่เริ่มจะไม่แข็งแล้วอะ อิอิ

6. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ของผมก็แข็งโป๊กเลยครับ ....ไปไหนมาไหนลำบ๊ากลำบาก...อิๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้