ได้เวลาจากลากันที่กับชุดแก๊ส........ไปจ้างเค้าสุดท้ายถอดเองป.ลช่างไม่ว่าง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กัปตัน ก๋วยเตี๋ยวไก่ตุ๋นน้ำข้น สระบุรี, 9 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้เวลาจากลากันที่กับชุดแก๊ส........ไปจ้างเค้าสุดท้ายถอดเองป.ลช่างไม่ว่าง

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ถอทำไมคับ

2. มันชอบแบคลกลับ........อีกอย่างจะตีตู้ลงเครื่องเสียงคับบ

3. จูนไม่ได้ที ใส่มิกซ์ ไม่ได้ขนาด รถผมติดแก็ส มา 3 ปี ไม่เคยแบ็คไฟร์ ตั้งแต่ติดแก็สออกจากอู่มา ยังไม่เคยกลับไปให้ร้านจูนสักครั้ง

ถือว่าโชคดีมากๆๆครับผมก็จับรถมาขายเป็นเข่ง........มาเจอคันนี้ล่ะยอมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้