ขออนุญาติเจ้าของรถกะบะทีดีทีสุดของบ้านเราครับไม่เชื้อว่าจะขับได้อยู่สุดยอดจริงๆครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุทธิผล สัตะคม, 8 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติเจ้าของรถกะบะทีดีทีสุดของบ้านเราครับไม่เชื้อว่าจะขับได้อยู่สุดยอดจริงๆครับ

1. ยังใช้งานได้อยู่หรือครับนี่ 5555

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใช้งานได้โหดมาก

3. รถอยู่ถนนเส้น. ลำลูกกา-วังน้อย คลอง7 น่าจะเป็นรถร้านขายวัสดุก่อสร้าง แถวๆ. ม.บ้านพรธิสาร5. ^_^

4. ใช้เกินคุ้มคับ

ทำไปด้ายยยยยยยยยยยยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้