เพิ่งเห็นว่าช่างไม่ได้รัดยางตัวนี้ มีผลอะไรป่าวครับ รบกวนชี้นำด้วยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Arroon Techasutham, 10 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งเห็นว่าช่างไม่ได้รัดยางตัวนี้ มีผลอะไรป่าวครับ รบกวนชี้นำด้วยครับ

1. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    มันจะหลุดนะครับ

2. Nueng Nueng

0
    0
    0
    รีบหารัด้วนเลยเดียวยจะต้องเปลี่ยนใหม่

3. Nueng Nueng

0
    0
    0
    ช่างทำงานชุ้ยมากๆ

4. ปลายฝั่งนึงรัดฝั่งนี้ไม่ได้รัด กำ

5. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    กลับไปหาช่างให้เค้ารัดให้ใหม่เลยครับ. เด๋วฝุ่นเข้า

6. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ใช้เคเบิ้ลไทร์รัดเองเลยครับเอาอยู่ครับ

7. ถ้าวงใน ที่ติดกับแรครัดแล้ว วงเล็กที่ติดกับไม่ตีกลอง ไม่จำเป็นต้องรัดก็ได้ คือ ให้มันให้ตัวได้เวลาเลี้ยว จะทำให้ขาด ยาก (คิดเองนะ ตามหลักผมเอง)

8. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    กลองมันอยู่ตรงไหนละพี่กิต อือิ

9. มีคับ มันจะทำให้เจ้าของรถเซ็งถึงกับต้องแปลี่ยนอู่เหมือนผม

ว่าจะซื้อสามขามาไว้ เผื่อซ่อมเองดีก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้