ผมนี้มาบรรทุก“ลองกอง“กลางดึกที่กระบี่เลยครับพากลับนครศรีธรรมราช 170 กม.

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ayah Keem Pitsuwan, 11 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมนี้มาบรรทุก“ลองกอง“กลางดึกที่กระบี่เลยครับพากลับนครศรีธรรมราช 170 กม.

1. ผมนี้บรรทุก 400 กก.หัวลอยไฟต่ำเป็นไฟสูงไฟสูงส่องนกเลยครับกำลังเครื่อง GA16 เพียงพอ

2. ผมนี้ใช้งานกระบะหลังครั้งแรกเลยครัชถ้าใส่ท้ายเก๋งนี่ต้องขนสี่เที่ยวเลยนะครัช

3. ใช้เวลาเดินทางสองชั่วโมงครึ่ง

4. ลองกองโลเท่ารัยครับที่นั่นแถวหลังสวนไม่เก็บแล้วมันเน่าเยอะช่วงนี้

5. เหมือนกันครับ

ไปหาดใหญ่แสงเช้าที่นครศรีธรรมราช

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้