สวัสดีครับ ผมพึ่งซื้อ nv van มาครับฝากตัวด้วยครับ รบกวนเพื่อนๆนิดนึงครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Warut Afa Tarawatcharasart, 11 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ ผมพึ่งซื้อ nv van มาครับฝากตัวด้วยครับ รบกวนเพื่อนๆนิดนึงครับ พอดีว่ารถที่ซื้อมาไม่มีแผ่นรองใต้เครื่อง ส่งผลให้เวลาลุยน้ำเครื่องเปียก!! ที่สำคัญจานจ่ายเปียกรถดับเลยครับ ต้องเสียเวลาแกะจานจ่ายมาเช็ดให้แห้ง ไม่ทราบว่าไอ้แผ่นที่ว่าสามารถหาซื้อได้ที่ไหน หรือสามารถดัดแปลงอย่างไรได้ครับ รบกวนด้วยครับ. ขอบคุณครับ ขอแสดงความนับถือ. บอม..

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    พวกเเผ่นใต้เครื่องลองดูในหน้าซื้อขายคับจะมีลงขายกันเรื่อยๆคับ

แผ่นใต้เครื่องกันลุยน้ำได้หรือครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้